ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warakij

ทำความสะอาดทุกซอกทุกมุมเลยครับพี่นิสา

n2610

ป๊อดอย่าพึ่งเกร็งนะ ท้องกำลังเจ็บ พยาบาลจะทำอะไรก็ปล่อยเขาไป อย่างมากก็แค่น้ำพุ่ง

kittaphot007

ttkttk

Salim Salim

เพิ่งผ่าตัดมานะป๊อด สงสัยจะเข้าข่าย "น้องไม่ต้องพี่ทำเอง

633sqd

2000HP

พอเข้าโรงพยาบาลปุ้ป ก็ต้องเล่นพยาบาลเป็นธรรมดา ให้ดีนี่พ่วงหมอมาด้วยเลยครับ555

tacklove

กว่าจะได้เป็นฮีโร่ก็โดนเปิดช่องท้องซะแล้วเนาะพระเอกของเรา แต่ก็เอาคืนด้วยการเปิดช่องพี่นิสารึเปล่าน้า ผมว่างานนี้สิ่งที่น่าตื่นเต้นมากๆก็คือนายป้อดของเราจะได้เข้าร่วมฝึกกับหน่วยพิเศษนี่แหละ งานนี้คงมันส์แน่ๆ

sunnyman

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องสนุก บทบรรยายเห็นภาพชัดเจนเช่นเคยครับ แต่ชื่อตอนชัดเจนไปหน่อยว่า มิชชั่นเคลีย จริงๆตั้งชื่อตอนให้ลุ้นตามได้มากกว่านี้นะครับ

noknoi13

อนาคตถ้าป๊อดได้เป็นตำรวจ คงได้บู๊มากกว่านี้แน่ เรื่องสาวๆ ก็คงมากตามไปด้วย

waralek

ป๊อดนะป๊อด นี่ขนาดยังบาดเจ็บอยู่นะเนี่ย เห้อ ช่างร้ายกาจนัก ขอบคุณมากครับ

Swanzz

::Evil::มาแล้วๆ พยาบาลคนสวยเสดแน่ๆ ยังไงก็ไม่รอดฮิๆ

aaass

noomth

สงสัยจะอยู่นิ่งๆไม่ได้ล่ะแตกเป็นแตก