ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

densanova

xtazy

คืนนี้จะได้เมียเพิ่มหรือเปล่า ดูแลป็อดน้อยซะขนาดนั้น

pizzahutcha

เสี่ยเจียงนิก็ใจดีเกินไปล่ะ มาๆๆผมก็อยากไก้พยาบาลพิเศษ

มะยม ร้อยเอ็ด

มาก็ลุ้นพี่นิสาจะเสร็จคาชุดพยาบาลไหม

สถาพร

ป็อดใจเย็นๆร่างกายยังไม่แแงแรง ค่อยหาเมียเพิ่มทีหลัง

sing0101

แต่งเรื่องได้น่าติดตามครับ โบราณผสมสมัยใหม่

olemantu

เสี่ยคงชอบใจ  เพราะเป็นคนที่รับป๊อดมาจากหลวงตาเพื่อมาช่วยงาน..พอมาช่วยคุ้มครองได้แบบนี้จะยกลูกสาวให้ไม๊นี่..แต่ดูเหมือนเจ้าหนุ่มจะฟาดไปหมดแล้ว..55

FLYINGPIG

เดี๋ยวก็ได้ขึ้นสวรรค์หรอกคุณพยาบาล ไปยุ่งอะไรกับตรงนั้น

paoimpreza

ผลิกร้ายกลายเป็นดี
มีพยาบาลสาวสวยมาคอยดูแลอีก
น่าอิจฉาป๊อดจริงๆ

Bubu Panutid

watdet

knight18

พี่ป๊อดได้เปลี่ยนบรรยากาศได้พยาบาลสาวสวยมาอีกคน อิจฉาพี่ป๊อดจังเลยคร๊าบบบ ::Confident::

Man_On_The_Moon

ห่างหายไปพักนึงเลยนะครับ แต่ก็ยินดีต้อนรับในการกลับมาครับ มิตรรักนักอ่านกำลังรอคอยเลยครับ

manu111

ถึงหลิวไม่ได้เฝ้า แต่มีพยาบาลสาวมาเฝ้าก็โอเคนะป๊อด

kvachira

หมองูตายเพราะงู หมอผีตายเพราะผี ไม่มีเมตตา บริวารย่อมไม่ภักดี