ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yummy Yummy

กว่าจะผ่านพ้นวิกฤติมาได้ ทำเอาใจหายใจคว่ำ ยังดีที่โหงพรายมาช่วยเอาไว้ แต่นายก็สุดยอดมาก ตอนนี้กำลังจะได้เมียพยาบาลเป็นรางวัลอย่าหักโหมละ ขอบคุณครับสนุกมาก

tigereac

สงสัยป๊อดจะได้รุ่นพี่พยาบาลคนนี้อีกแน่

anigkanjana

ในความโชคร้ายังมีความโชคดีอยู่ ไหนจะสาวหลิวดีกันแล้ว​ ยังมีพี่นิสาอีก​ ป็อดนี่โชคดีจริงๆ​ แล้วน้าขิกเป็นไงมั่งครับ​ เงียบยาวทั้งตอนเลยเนี่ย

castiel47

nankung

พ้นวิกฤตตรงไหนกัน ไหนต้องโดนแทง โดนมอมยาผ่าตัด แล้วยังต้องมาเสียน้ำอีก ได้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

ayiraj2408

หมอผีตายเพราะผีจริงๆ แล้วนายป๊อดจะได้เมียเพิ่มอีกมั้ยล่ะเนี่ย 55

sunlightz

××Mon××

ธรรมชาติของหนุ่มๆ เจอพยาบาลสาว เช็ดตัวให้ มันเขินกันทุกคนแหละน้อ

Thanakrit Nanthikan

rewat.32

สงสัยคุณพยาบาลจะเสร็จเจ้าป๊อด 9 นิ้วอีกคนแล้วมั้ง

mikufc

ขอบคุณครับ มีแววว่าจะได้เมียเพิ่ม หุหุ ว่าแต่ป๊อดไม่เรียกน้าขิกมาเพื่อขอเรียนคาถาสมานแผลหน่อยล่ะจะได้หายไวๆ

pssbr

พี่นิสา มาแล้ว จะจัดสับรางยังไงละน้องป๊อด

snoob

เล่นพยาบาลเลยมั้ยนั้นต้องจัดเเล้วครับ