ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกรัก(ตอนที่1 ของสายรหัสนี้พี่รักมาก)

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 26, 2018, 03:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ขอบคุณครับ พี่พีชกับพลอ่านแล้วมันเหมือนน้ำมันกับไฟ ใกล้กันยังไงก็ไฟลุก ถ้าจะให้ปลอดภัยอย่าอยู่ใกล้กันดีกว่า แต่เรื่องความรักมันบังคับกันไม่ได้ ถึงรู้ว่าไม่ถูก ถ้าแต่งเพราะรักทุกคนคงมีความสุข แต่ถ้าแต่งเพราะความเหมาะสม ความสุขอาจไม่มีก็ได้ อย่างตอนนี้ที่พีชกำลังไม่มีความสุข จำต้องหาความสุขมาเติมเต็มให้ชีวิตถึงแม้จะสีเทา แต่ก็พยายามควบคุมให้เป็นแค่สีเทา แต่เมื่อถึงเวลาที่ควบคุมไม่ได้ มันคง้หมือนน้ำมันกับไฟที่พร้อมเผาไหม้ทุกอย่างเมื่อได้อยู่ด้วยกัน

............... +2 money
คอมมเมนสวยๆมีส่วนร่วมดีงามๆ

mewzira

ขอรับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ แว๊ปๆ ชื่อสายรหัสนึกว่านักศึกษา แต่เป้นนักงานบริษัท ยังงัยหว่าา 555

axolotss

schareon

autsawin sathitwat

นี่ขนาดจะหมดเวลาฝึกงานแล้วยังไม่ได้แอ้มเลยแล้วเอาเวลาไหนไปเสกเด็กเข้าท้องเค้าได้อ่ะ

kalampee

แค่เริ่มเรื่องยังตื่นเต้นขนาดนี้ คนนึงอยาก แต่อีกคนไม่กล้าเปิดใจ น่าติดตามครับ

mokung

Pigdavil

Kfg asdf

gurukyu

ขอบคุณครับ จะมีต่อไหมนี้

•====================================•
27/3/2561

คอมเมนผ่านๆ ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เขาก็ บอกตอน 1
แต่พิมพ์ถามจะมีต่อไหม? พักใช่ไปนะเรา แบน 6 เดือน { 27/3/2561 ~27/9/2561 }

•===============================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=177443.msg660102#msg660102

ิิbrettomo

สนุกมากคับผม

•====================================•
27/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เคยโดนแบน กุมภาพันธ์ 21, 2017
https://xonly8.com/index.php?topic=171221.msg356892#msg356892
ปลดมาไม่สนใจกฏเช่นเดิม งั้นแบบนี้ง่ายกว่า แบนถาวร
{ 27/3/2561}

•===============================================•

onzoul

อ่านแล้วได้อารมณ์ดีมากเลย รู้สึกได้บรรยากาศ

2000HP

งานช้าแต่ว่างานคุณภาพ ใส่ใจในการเขียนผมชอบมากเลยนะครับ สำหรับท่านผมเรื่องไหนก็ได้ครับ555

sun_307

กว่าจะได้เอาพี่พีช น้องพลคงน่วมแน่ๆๆ มือเท้าพี่พีชหนักเอาเรื่อง