ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แรกรัก(ตอนที่1 ของสายรหัสนี้พี่รักมาก)

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 26, 2018, 03:49:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

ถ้าในชีวิตจริงพี่รุ่นพี่แบบนี้บ้างนะ  ::Shy:: กินกันยาวๆเลย

bigmut

สำนวนดีมากครับ ยิ่งอ่านยิ่งติด ทำให้เข้าถึงตัวละครตัวนั้น ลักษณะของเนื้อเรื่อฃ มีบางส่วนที่คล้ายชีวิตจริง 

ajpj99

elastico914

nithiwit sakfun

therasak

dwarf

ขอบคุณครับ..อยากรู้เวลาจบจากการฝึกงานจังว่าจะดำเนินไปอย่างไร

dikky

สงสารหนุ่มพลจริงๆครับไม่ได้ใช้ความสาวพี่พีชเลยครับ

gumpxxxx

คุณพี่เปิดมาซะขนาดนี้... ไม่รอดไปไหนแน่ๆ จัดหนักๆ เอาคืนลูกถีบเลย

Mix_Xer

ถึงกับเลัยกินน้ำว่าวของนายพลจากพื้นห้องเลยเหรอ สงสัยจะชอบมาก แบบนี้ถ้าโดนเย็ดทีรับรองติดใจ เล่นร้อนร่านขนาดนี้

arainia

tetete

ทีเดียวจอด 555 สมน้ำหน้าเจ้าพลอยากหน้ามืดดีนัก

wiseman

11HP

จะสมหวังกันมั้ยเน้อ   เวลาฝึกงานก้จะหมดแล้ว    ขอติดตามผลงานครับ ขอบคุณมาก