ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(ภาคพิเศษจบในตอน)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 28, 2018, 03:03:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขาวดำ

ชีวิตคนเรานี่มันมีเรื่องราวหลากหลายเหลือเกินนะครับ แต่ว่าคนที่จะอยู่ด้วยกันยาวๆมันก็ต้องดูกันละเอียดหน่อยล่ะครับ ^^
มันก็ไม่แน่

mukcoco3

สนุกมากครับ

•====================================•
30/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 30/3/2561 ~30/9/2561 }

•===============================================•

123non

nokiaon2

ประสบการณ์แบบนี้ผมเคยเจอกับตัวเองเหมือนกันคับ พอแต่งเมียแต่แอบเอากับแฟนเก่า ทั้งเสียวทั้งมันส์ทั้งลุ้น ผสมๆๆกัน

cuffs 112

ของเคยๆ มันก็ต้องมีแวะเวียนไปบางนะจ้ะเมียจ้า

worasak

ต่อเลยคับกำลังสนุกเลย

•====================================•
30/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 30/3/2561 ~30/9/2561 }

•===============================================•

Mix_Xer

เล็กดูเร่าร้อนและดูเข้าขากับไมค์มากกว่าจริงๆ แถมยังมีรสนิยมคล้ายๆกันด้วย

rotisaimai

mewzira

ตามมาอ่านเรื่องเล็ก จะเฉลย ชีวิตให้ฟังไหมนะ อยากรู้จิงๆ

foxmozz

น่าสงสารเล็กนะ แต่ชีวิตเราเป็นคนเลือกเดินเอง

atomicbear

ยิ่งพยายามรู้ความจริงก็ยิ่งสับสน แต่ก็เลยตามเลยไป รำลึกความหลังอย่างมีความสุขจะดีกว่า

cyborg0011

สงสารเล็กเหมือนกันครับ แต่ก็นะ....ชีวิตต้องเลือกกันเอาเอง

devilzoa

dikky

น่าจะชวนชมพู่มาร่วมวงด้วยนะครับ อาจจะมันส์ติดใจก็ได้นะครับ

taton

ผมว่าถ้าเป็นเรื่องจริง ตัดสินใจยากมากนะ ชมพู่ทุกอย่างดูดีไปหมด เว้นเรื่องเซ็กส์ที่ยังไม่ถูกใจเต็มที่ ส่วนน้องเล็กชีวิตผ่านอะไรมามากมาย แต่เรื่องเซ็กส์กลับเข้ากันได้อย่างไม่น่าเชื่อ ...อืม...ยากที่จะเลือกจริงๆ  ::Thinking::