ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(ภาคพิเศษจบในตอน)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 28, 2018, 03:03:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongjun

victer12345

อ่านไปป่านมาผมว่าเหมือนมีเค้าโครงจากเรื่องจริงนะ

omega4

วัวเคยขา ม้าเคยขี่ จริงๆด้วยครับ
มีทั้งเรื่องดราม่าและเซ็กส์ สุดๆเลยครับ

ขอบคุณนะครับ

Against01

amtorff73

วัวเคยค้าม้าเคยขี่ก็ต้องแบบนี้แหละครับ ได้กันตลอด
แต่เล็กก็ทำตัวเองนะ ฟุ้งเฟ้อเกินไป สุดท้ายก็ต้องเป็นแบบนี้แหละครับ

Sittipong Kengchai

ชีวิตแสนเศร้าของเล็ก  แต่เหมือนปิดบังอะไรอยู่

crozp

nujane_dude

ถ่านไฟเก่า มักร้อนแรงเสมอ อยากให้เรื่องนี้แต่งยาวๆจัง

Jo Tajima

ff2551

mewzira

ชีวิตเล็กแสนเส้าเหมือนกันนะ สงสารที่ไม่ได้ลงเอกกะไมค์ คงรักคนนี้มาก แต่รู้ตัวช้า

mrgreen

ว้าวมีภาคต่ออธิบายให้หายข้องใจด้วยขอบคุณนะคับ

psm_mach

น่าสงสารเล็ก ชีวิตเต็มไปด้วยทางเลือก เล็กเลือกเดินถลำไปเรื่อยๆกว่าจะรู้ตัวแล้วถอยออกมาก็ช้าไปแล้ว แต่ยังดีที่กลับตัวออกมา ไม่งั้นไม่รู้จะลงไปถึงไหน

nilnil

เขียนได้ดราม่าดีค่ะ เห็นใจตัวละครด้วย หมั่นไส้พระเอกนิดหน่อย

dwarf

ขอบคุณครับ...ทุกคนมีชะตาชีวิตที่แตกต่างกัน บางช่วงบางคราว ชะตาชีวิตผกผันทำให้การดำเนินชีวิตต้องทำในสิ่งที่ไม่คาดคิดมาก่อน แต่เมื่อเวลาผ่านไปสิ่งที่พลั้งพลาดนั้นก็จะกลับมาทำร้ายตนเอง..นี่แหล่ะชีวิต