ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(ภาคพิเศษจบในตอน)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 28, 2018, 03:03:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tomsport

n_neng

ชีวิตเล็ก น่าสงสาร สู้ๆๆ  อย่างน้อยก้อได้เสียวมาทดแทน นะครับ

muntho

ถ้าเป็นชีวิตจริง ชีวิตเล็กน่าสงสารมากเลยนะครับ

ipichai

madsside

สุดท้ายก็ต้องเลือกท่างเดินของแต่ละคน แต่ก็ดูจะสมหวังนะ

jame dean

Ebola_kawity

สงสารจับใจ เอาจริงๆค่อนข้างน่าเศร้าที่โดนคนใกล้ตัวหักหลังมาถ่ายคลิปอย่างนี้ ดิ่งเลย

Chere Mat

มาวันเดียวเอากันยับๆๆเลยนะครับ แต่เรื่องคลิปเนี้ยต้องระวัง

somte

เธอคงโรคจิตนิดๆชอบถ่ายคลิปเวลามมีเพศสัมพันธ์

Bounce

เป็นเรื่องราวที่นอกจากเสียวแล้วยังมีดราม่าเล็กๆด้วย อ่านแล้วเหมือนเพื่อนมาเล่าเรื่องให้ฟังเลยครับ

เล็กก็คงยังอาลัยอาวรณ์อยู่แหละ อยากคบด้วยแต่ชีวิตคนมันก็เลือกไม่ได้ บางทีมันก็มีทางของมัน

room99

สงสารเล็กเหมือนกันครับ แต่ก้อยากมีแบบนี้บ้างอิอิ รับเลี้ยงสักคน

7878

ต่างคน ต่างจิต ต่างใจ
หลาย ๆ คนเลือกที่จะเดินทางในเส้นทางแบบนี้

เส้นทางที่เลือก ถูกผิด ผลกรรมเกิดขึ้นกับผู้ที่เลือก

ผู้อ่านอย่างเรา ได้แต่เฝ้ามอง

พระพาย

สังคมไทยสอนให้รู้จักความอาย แต่ไม่เคยสอนให้กล้าสู้กับความไม่ถูกต้อง ความชั่วร้าย ที่เกิดขึ้น อีกทั้งสังคมยังจ้องประนามผู้ถุกกระทำมากกว่าผู้กระทำ จะเปลี้ยนแนวคิด แนวทางนี้กันได้อย่างไร ผู้กระทำผิดต้องโดนลงโทษ

teerawatc

น่าสงสารเล็กในช่วงหลังของชีวิต

แต่เป็นทางที่เธอเลือกเอง