ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 12:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้ คุณคิดว่าหมอพลอย เหมาะที่จะเคียงคู่กับใครที่สุดครับ?

พี่กร กรวิทย์ ทำไมผู้ชายดี ๆ มีแต่ต้องเสียใจตลอดด้วย ให้พี่แกสมหวังเถอะ!
144 (24.8%)
พี่บอย ภูวนาท หนุ่มเพลย์บอยจอมเจ้าชู้ ที่ใช้อำนาจของพ่อบีบคั้นครอบครัวของคุณหมอพลอยให้ยอมสยบ
22 (3.8%)
ลุงพล ชุมพล ภารโรงแก่ ๆ ที่อาจเป็นพึ่งทางใจและทางกายคนสุดท้ายที่หมอพลอยเหลืออยู่
414 (71.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 580

วิเชียร เขาหลวง

แล้วก็ถึงตอนที่ตั้งตารอมาสักที่ อยากอ่านตอนหมอพลอยโดนลุงพลจัดหนักแล้วกลุงพลก็ไม่ทำไห้ผิดหวังเลยสุดยอดมากๆ  รายต่อไปยายอุ๊ต่อเลยนะลุงพล

tigereac

หมอพลอยกำลังหวั่นไหวทำให้เผลอใจให้กับลุงพล ไม่รู้ว่าคราวนี้จะติดใจเลยหรือเปล่า

สมปอง บุญ

schareon

ขอบคุณที่จัดมาให้อย่างรวดเร็วตามคำขอ สำหรับฉาก ลุงพลกับหมอพลอย

Oranut Engchuan

ในที่สุดก็มีฉากหมอพลอยกับลุงพลอีกรอบแล้ว ขอบคุณมากๆครับ ^^

whitebag

รู้สึกดีกับลุงมากขึ้น เพราะแกไม่ได้บังคับฝืนใจถ้าไม่ยินยอม ต้องหลังจากได้แล้วนะ ค่อยดูนุ่มนวลหน่อย รอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่อ

soso123

เฟดเฟ่ แนะนำผู้ประพันธ์ไปเป็น director พวก s1 ที่ ญี่ปุ่นครับ จะได้มีหนังดีๆ ให้พวกผมชื่นชมครับ

Debaker Singlek

น่าสงสานหมอพลอย แต่ว่าหมอพลอยมานึกรักลุงพลเราตอนไหนหว่า

staff13

amt8406

speedlove1

ใจจริงอยากให้สมหวังก้บพี่กร แต่ลุงเป็นพระเอกเรื่องนี้ ต้องยอมเค้าล่ะ

noknoi13

ุลุงจะถล่มถ้ำทอง หมอพลอย เลยเหรอรอบนี้  คงอยากจะจัดให้ครบทุกประตู

ananchai2002