ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 12:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้ คุณคิดว่าหมอพลอย เหมาะที่จะเคียงคู่กับใครที่สุดครับ?

พี่กร กรวิทย์ ทำไมผู้ชายดี ๆ มีแต่ต้องเสียใจตลอดด้วย ให้พี่แกสมหวังเถอะ!
144 (24.8%)
พี่บอย ภูวนาท หนุ่มเพลย์บอยจอมเจ้าชู้ ที่ใช้อำนาจของพ่อบีบคั้นครอบครัวของคุณหมอพลอยให้ยอมสยบ
22 (3.8%)
ลุงพล ชุมพล ภารโรงแก่ ๆ ที่อาจเป็นพึ่งทางใจและทางกายคนสุดท้ายที่หมอพลอยเหลืออยู่
414 (71.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 580

KFzzz

ขอแบบพลังพิเศษที่ทำให้ลุงพลกลับเป็นหนุ่มอีกครั้งจะดีมากเลย รับรองจัดหนักทุกคน

castiel47

เคียว

พระเอกยังไงก็เป็นพระเอก จัดการปัณหาได้ทุกเรื่องปิดจ๊อบ เคลียร์เควส ปราบบอส แล้วจบแบบแฮปปี้ถึงจะไปต่อภาคสองได้อย่างสมบูรณ์แบบ เอาใจช่วยครับ

Peera canalitartis

หมอพลอย...ติด ค.. ซะแล้ว แฮร่ๆ สาวๆ จ๊ะ อย่าได้ล้อเล่นกับ ลุงพล น้าาา

donut1531

::HeyHey::ดีแล้วครัที่รักลุงชุมพล แต่หวังว่าจะมีทางออกเรื่องนายบอย

jaster ja

สุดยอดครับสมเป็นบอสใหญ่ประจำภาคแรก ลุงนี้ดวงดีเกิน 555 ขอบคุณมากๆครับ

santosan

mokung

ค่อยๆทำหมอพลอยนะลุงชุมพลมีเวลาตั้งสามตอนเอาให้เสียวจนติดใจไปเลย

peddo

เผบอแผลบเดียวผ่านไป 55 กระทู้ อ่านโปรยหัวแล้วชื่นใจมาก เพราะจะได้อ่านเรื่องหมอพลอยยาวๆ ยาวได้แต่อย่านานนะครับ ถ้าต้องเงื้อค้าง สามตอนถึงเสร็จนี่คนอ่านจะแย่ซะก่อน อ่านไปสมองขาดน้ำแต่ลุงยังไม่เลิกนี่อาจจะป่วยกันหลายคน
พี่กรจะมีพลิกบทบาทบ้างไหมนะ ถ้าจะจอยกับลุงเป็นทีมสายดาร์กนี่จะเป็นไปได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณ​ครับ​

..........+ 2 money ::HoHo::
อยุ่นานลุงจะขาดน้ำพุ่งๆๆ จนแห้งตายซะม้าง

PTTrayong

ได้เวลา ลุงพล ต้องใช้ความเจ้าเล่ห์ตัวเองช่วยหมอพลอยพรรณกลับคืนเป็นการตอบแทนแล้ว

kapook6336

มารวดเร็วสมใจเลยครับ ฉากหมอพลอย3ตอนถือว่าเหมาะสมกับบิ๊กบอสครับ ยังไงตอนต่อไปอย่าให้รอนานนะครับ เดี๋ยวน้ำจะค้างท่อ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับเรื่องใหม่ถ้ามี

joelouis4647