ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 12:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้ คุณคิดว่าหมอพลอย เหมาะที่จะเคียงคู่กับใครที่สุดครับ?

พี่กร กรวิทย์ ทำไมผู้ชายดี ๆ มีแต่ต้องเสียใจตลอดด้วย ให้พี่แกสมหวังเถอะ!
144 (24.8%)
พี่บอย ภูวนาท หนุ่มเพลย์บอยจอมเจ้าชู้ ที่ใช้อำนาจของพ่อบีบคั้นครอบครัวของคุณหมอพลอยให้ยอมสยบ
22 (3.8%)
ลุงพล ชุมพล ภารโรงแก่ ๆ ที่อาจเป็นพึ่งทางใจและทางกายคนสุดท้ายที่หมอพลอยเหลืออยู่
414 (71.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 580

etracker

สุดๆ ครับ มาไวมาก และเด็ดมาก หมอพลอยยอมเองแต่โดยดีแล้ว

eden2313

และแล้วคุณหมอก็ยอมทั้งกายและใจ แบบนี้โดนเต็มๆทุกรูแล้วนะคุณหมอ

Pra-in

อัพพลังอีกแล้ว ทีนี้ได้เมียเอกช่วยคุ้มครองด้วย สบายเลย

playnut

มาแล้ว  มาเร็วเกินคาดเลยนะครับ  ลุงพลต้องทำให้หมอประทับใจมากๆ  นะครับ   อิจฉาลุงพลจริงๆ  ที่ได้เมียที่เพรียบพร้อมแบบนี้    เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ  

zaza065

เร็วขนาดนี้the flashยังอายเลยครับ ฮาๆ สนุกมากๆครับขอบคุณมากครับสำหรับฉากในตำนานนี้

Chamchoy Chareon

natt omaga

หวดหมอพลอยรอบ2แล้ว เจ้าหญิงน้ำเเข็งยอมรับแล้วว่ารักลุงพล

Ben Pookra

อ่าาาา และแล้วก็ยอมเป็นเมียลุงพลจนได้
หมอพลอยผู้เย่อหยิ่ง

paulroj123

คนดีไม่ได้แอ้ม คนแอ้มไม่ได้ดี เป็นเรื่องปกติของคนดีเกินไป
สาวสวยเสร็จคนกล้าทำ จริงเสมอครับว่าไหม

quantize

polka2012

โอกาสเวียนมาถึงอีกแล้ว...ลุงพลจัดหนักหมอพลอยให้หายอยากเเลยนะ..เอาให้โงหัวไม่ขึ้นเลย ::WooWoo::

offroad

เภสัชหน้าจืดๆ หรือจะสู้ภารโรงแท่งทองผู้เปิดซิง....อิอิอิ

readinggg