ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 12:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้ คุณคิดว่าหมอพลอย เหมาะที่จะเคียงคู่กับใครที่สุดครับ?

พี่กร กรวิทย์ ทำไมผู้ชายดี ๆ มีแต่ต้องเสียใจตลอดด้วย ให้พี่แกสมหวังเถอะ!
144 (24.8%)
พี่บอย ภูวนาท หนุ่มเพลย์บอยจอมเจ้าชู้ ที่ใช้อำนาจของพ่อบีบคั้นครอบครัวของคุณหมอพลอยให้ยอมสยบ
22 (3.8%)
ลุงพล ชุมพล ภารโรงแก่ ๆ ที่อาจเป็นพึ่งทางใจและทางกายคนสุดท้ายที่หมอพลอยเหลืออยู่
414 (71.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 580

amorn niemgerd

อยากรู้ว่าลุงพลของเราจะมีวิธีช่วยหมอพลอยจากการโดนบังคับให้แต่งงานได้อย่างไร
อมร

tantawanjames

หมอพลอยปันใจให้ลุงแล้ว งานนี้จัดหนักจัดเต็มเลยนะลุง ได้พลังพิเศษมาช่วยแล้ว

PTTrayong

แต่อยากให้ ลุงพล ลุกขึ้นมาประกอบอาชีพดีกว่าภารโรงนะครับ อาจจะเป็นค้าขายสักอย่าง ลุกขึ้นมาปฏิวัติตัวเองเพื่อคนรัก รับรองว่า ลุงพล จะได้การยอมรับมากกว่านี้

××Mon××

chairat04

มารวดเร็วทันใจ ขอตอนต่อไปด้วยครับ และอยากเห็นเทคนิคปิดปากอุ๊ด้วยครับ

review1972

ไม่รู้เป็นไง เด็กๆของลุงตั้งหลายคนกลับไม่มีอารมณ์มากเท่าหมอพลอย ยิ่งอ่านตอนนี้แล้วชัดเลย เพื่อนๆก็เป็นเหมือนกันใช่มั้ยครับ555

oui

teravud

ในที่สุดก็พบความต้องการของหัวใจ หมอพลอยคนสวย ไอ้ลุงพลมันจะโชคดีอะไรขนาดนี้นะ

Jeep Jeep

asiakook

โอ้ว มนุษย์ลุง หลังจากระบายแล้วจะเคลียร์ปมให้หมอพลอยได้ไหมน้า อิอิ ขอบคุณครับ

phoner

intanianoi

Punyawut Sansurin

หมอพลอยยอมง่ายๆเลย นี่แหละน้อ คนมันติดใจ ทำยังไงก็หนีไม่พ้น อิจฉาบุงจริงๆๆ