ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro]H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.2แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 29, 2018, 06:40:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

op4911338

::Bloody:: ตอนแรกเปิดมาซึ้งนิดๆนะเนี้ย แต่พอมาดูๆเหมือนเจอกันถูกเวลาแฮะ!! แสดงว่าสคิวบัส เปนผู้ทำให้โดจินรุ่งเรืองซินะ หุหุ ::Ahoo::
ปล.พึ่งเคยเหนสคิวบัสสายเหลืองนะเนี้ย อิอิ
ขอบคุณมากๆ

bomkungneo

eiaws

อ่ามๆๆๆ ตอนนี้แนวสาวดุ้นซินะครับ นึกว่าตอนจบจะมีหักมุมแบบ นักวาดติดใจตัดสินใจกลับไปเป็นชายอะไรอย่างงี้

nagasata

ต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องแล้วละครับ เปลี่ยนเป็นสาวสวยพรากเวอร์จิ้น พีคในพีคตอนนี้สาวดุ้น

jittipat

อ่านช่วงต้นๆ นี่แบบเริ่มรู้สึกตอนนี้ไม่ใช่แนว พอมาครึ่งหลังนี่ก็ได้อยู่ 555555

Dragoo

ถึงจะเป็นฉากที่แปลกๆหน่อยแต่ก็เหมือนจะได้ประโยชน์ทั้งคู่
แถมนางเอกยังได้ฝึกประสบการณ์ใหม่ที่อาจเร้าใจขึ้นอีกต่างหาก
::Confident::
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

xfreestylex

ป้าดดดด อาจารย์กระเทยสินะ ตอน 3 จะเป็นเบี้ยนรึป่าวเนี่ย

yoshitoki

ขอบคุณครับ ตกลงจารย์อยากจะเป้นชายเต็มตัว หรือจะเป้นสาวเต็มตัว หรือแบบทางไหนก้อด้ายตามอารมย์::WowWow::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

SickSleeplab

aholic

acerolar

::Bloody:: Surprise เลยครับว่า ถ้าจิตใจเป็นผู้หญิงแล้ว ดุ้นจะไม่แข็ง แต่สามารถจัดการได้ทั้งหน้าและหลังนี่ โอ้ว เป็นอะไรที่คิดแล้ว ฟินมากๆเลย อย่างไรผมก็ขอเป็นฝ่ายรุกมากกว่าจะเป็นฝ่ายรับนะครับ สาวดุ้นแต่ก็สวยจริงๆครับ สำเร็จไปอีก 1 ภารกิจ นางเอกของเราเก่งสุดยอดเลย  เอาใจช่วยให้กับมาชอบมังงะนะครับ เพราะผมเองก็ชอบครับ

drof666

ไอ๋หยา ไม่คิดไม่ฝันว่าจะได้เจอสาวดุ้นใหญ่พิเศษไข่สองฟอง