ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro]H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.2แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 29, 2018, 06:40:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

ขอติดตามต่อนะครับ
ตอนหนึ่งผ่านไปแล้ว
ชอบเนื่อเรื่อง
แต่ไม่รู้ว่าสคิวบัสจะโดนมนุษย์เสียบแบบไม่สิงร่างมั้ย
รอลุ้นนะครับผม

exelier

เม้นหลังอ่านนะครับ
มีเปิดเผยเรื่องของสคิวบัสด้วย
ถึงว่า ทำไมมีต้้ง 4 ตอน
ซีรี่นี้ดีมากเลยนะครับ
มีคติสอนใจด้วย

taotaogo

แหวกแนวจริงๆ หญิงกับหญิง(ไม่แท้) ชวนติดตามจริงๆ

maxzader

::Horror:: สาวดุ้นก็มาแต่เนื้อเรื่องเปลี่ยนไปทุกตอนแบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบ ครับ ::Beggar::

vincenttatto

Demon-Wolf

เริ่มเรื่องมานนี้มันสาวYนี้ ทำไมอ่านไปเป็นสาวดุนได้นะ ชอบมาก ::Evil::

alittle

ไม่ได้อ่านมานาน กลับมาอ่านงานดีมีคุณภาพเหมือนเดิม ::Shy::

kitti000

อ้อ เด็กอาบอบนวด นี่เป็น ซัคคิวบิส นี่เองถึว่า เข้าไปที่ไร สูบกลับมาทุกที  ::Oops::

genewaj

เป็นอีกอาจารย์ที่บรรลุเพราะได้รับการช่วยเหลือจากแนวทางนี้อิอิ

virgoranger

บอกนักเขียนญนึกว่าจะ ญ ญ ที่ไหนได้ ดุ้นมาเต็ม

grigori00

โอ้ตอนนี้มีที่มาที่ไปของเอมิลี่ด้วย ตอนแรกนึกว่าจะ ญxญ อาจารย์ดันเป็นสาวดุ้นไปสะได้ฮ่าๆ

Chikong

เจอสาวดุ้นแบบนี้ติดใจเลยไหม55😁. ไม่ค่อยได้อ่านการ์ตูนแนวนี้แปลกดีครับ

siwapol55

เห็นภาพแรกนึกว่าตอนนี้จะเป็นยูริ สุดท้ายกลายเป็นสาวดุ้นซะงั้น แต่ก็ดีไปอีกแบบ
ขอบคุณมากครับ

SNGOT

นักวาดมังงะที่โด่งดังด้านการเอาประตูหลังขำแตกเลยครับ สาวดุ้นนี่อันใหญ่กว่าอาจารย์ในตอนที่หนึ่งอีกนะครับเนี่ย555