ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro]H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.2แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 29, 2018, 06:40:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KPS176

ไม่ได้อ่านมาสักพักลืมซัคคิวบัสไปจำหน้าไม่ได้ เปิดตอนมาเลยนึกว่าขึ้นรูทใหม่หรอแต่ไม่ใช่5555 แล้วตอนเห็นนักวาดตอนนี้นึกว่าจะมาทางยูริซะแล้ว เอาจริงๆก็ไม่ใช่มาเป็นดุ้นเลยคาดไม่ถึงจริงๆ

glaciar

por774

มาถึงตอน2นี่เจอของแปลก กลายเป็นสาวมีเดือย แถมเดือยขั้นเทพอีก น่าสงสารนางเอกแต่ก็ได้ปรัชญาชีวิตเพิ่มขึ้นนะ

Neo Rory

(S)Kater

เปิดเรื่องมาทำให้ตกใจอีกครั้ง สรุปแล้ว ออน นี่เป็นปีศาจเหมือนในตูนนี้ป่าวครับ
มิน่าตอนออกมาหมดแรงเหมือนในตูนเรื่องนี้เลย โดนสูบพลังชีวิตไปนี่เอง 55
มีเล่าเนื้อเรื่องของทั้งคู่ก่อนมาเจอกัน น่ารักดี แต่ผมชักไม่ไว้ใจ บก หัวหน้าของเธอ
เอ้า สาวดุ้นก็มา เล่นท่อนประตูหลังไปด้วยก็มี(มันผิดกฎนา) จะทำผมตกใจไปถึงไหนเรื่องนี้

ตอนสองก็ยิ่งเข้มข้น แปลงร่างแล้วสุดยอด 55 ขอบคุณอีกครั้งครับสำหรับเรื่องยาว
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

petchl

สาวดุ้ฬสุดยอดดดดด ได้ทั้งรุกและรับในคนเดียวกัน 5555 ขอบคุณมากครับ

xonly-1867

อย่าเกลียดมังงะ เลย แล้วไปเปิด บริษัท รับกำจัดเวอร์จิ้นเถอะ

Chikong

ข้างหลังผ่านไปแล้วตอนต่อไปทางปากรึเปล่าครับ,😁

mummebuf

ผมวาดรูปไม่เอาอ่าวเลยครับ สงสัยต้องให้บกช่วยติว

eka1325

นางเอกเจออาจารย์สาวมีดุ้น  โดนจัดสองทางสุดยอดมาก ดีมากจริง สนุกมากขอบคุณครับ

dryice32

เปิดกระโปงมาทีถึงกับตกใจมากๆเลย ไม่นึกว่าจะหักเหลี่ยมโหดขนาดนี้

MMJ

::Thankyou:: คารวะการเชื่อมดุ้นนี้5555555555 เป็นการเชื่อมต่อที่เหนือความคาดหมาย แต่อาจาร์ยแกก็สวยนะถ้าไม่เห็นดุ้นนี่นึกว่าวาดผู้หญิงเลย55

ขอบคุณนะคะ

shetarsk

siwapeeza

รู้สึกว่าทุกคนที่ได้กับนางเอกจะได้ดีทุกคนนะนี่

tueytuey

ค ค คุณหลอกดาว แรกๆนึกว่าจะyuri  ::Orz:: รู้สึกเหมือนตกหลุมพลางยังไงไม่รู้