ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 07:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chapter11

Sneaker Exp

Magman09

civil2

อิจฉาตาลุงที่สุด ได้เล่นตูดตลอด ผมนี่เคยได้ครั้งเดียวเอง T T

tvqoscjc

ตอนนี้ลุงพลกับหมอพลอย แล้วจะมีตอนหมอพลอยกับเพลบอยไม่น่า หรือหมอพลอยจะแก้สถานการณ์ได้

swss2511

ทั้งเสียวทั้งสุขแบบนี้ครั้งเดียวคงไม่พอ ลุงพลจัดให้หมอเต็มอิ่มไปเลยจะได้หายเครียด

thinks

ลีลาลุงพลจอมอึดนี่เด็ดขาดจริง สมแล้วที่ประเคนจัดให้เมียใหญ่ ยิ่งตอนหน้านี่ พลาดไม่ไโดนถล่มถ้ำทองแน่ๆเลย

maitree_kongton

ผมชอบมุกเตรียมทิชชู่ไว้เช็ดมาม่าหกที่โปรยไว้ ส่วนหมอพลอยนี่อัดอั้นมานานพอปล่อยออกมาทีก็สุดๆจริงๆ

pp1659

ลุงพล ได้หมอพลอยทั้งกายและใจ สนุกมากครับสำหรับตอนนี้สมกับที่รอมานาน

Sassy Tommyboy

หมอ​พลอย​ค่อย​ๆ​เปิด​ตัวและ​ใจ​ออกมา​ที่​ละ​นิด​ตอนนี้​เรียก​ตัวเอง​ว่า​พลอย​แล้ว​อีก​หน่อย​คงเรียก​ตัวเอง​ว่า​เมีย​เรียก​ลุง​พล​ว่า​ผัว​ขา​สุด​ยอด​มาก​ครับ​ ::Thankyou::

au2000

ลุงพลคนเก่ง
พอมีโอกาสกับหมอพลอย
อีกครั้งต้องทำสุดฝีมือ
ใครจะไปคิดได้ว่าหมอพลอย
จะมารักลุงพลเรา
แล้วมายอมตามใจให้ขนาดนี้

Otaza

หมอครับ โดนขนาด 8 นิ้วระเบิดประตูหลัง พรุ่งนี้จะมาทำงานไหวไหมครับ ไม่น่าไหวนะครับ

phoner

jaster ja

หมอพลอยแซบกว่าที่คิดอีกนะนี้ อย่างว่าบอสใหญ่นี้เนอะ อิจฉาลุงเกิน 555 ขอบคุณมากๆครับ