ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takuwan] My Sister Is My Puppet น้องสาวหุ่นเชิด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 31, 2018, 10:34:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Against01

nothinghill

ถ้าได้มาไม่ควบคุม ญ ก่อนแน่ๆ จะควบคุมนา..ก่อนเลย

maxzader

::NoNo:: ทำไมไม่อ่านข้อควรระวังให้ดีๆ ฮาๆๆ แต่ผมอยากได้ซักตัวจัง

nutza019

::Bloody:: อ.Takuwan ลายเส้นไม่ทำให้ผิดหวังจริมๆ เนื้อเรื่องมาแนวแปลกๆสมกับเป็นท่าน Kater จิงๆสนุกมาครับอีตาพี่ชายหวังว่าจะรอดนะจากนี้  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

trong5171

possionseul

คุณพี่ชายนี่โง่จริมๆ ถ้าใช้ไม่เป็นส่งมาทางนี้ครับ เดี๋ยวใช้แทนเอง *-*

game2539

ทำไมไม่อ่านคู่มือให้จบก่อน แต่ถ้าได้สักตัวก็คงดี

darthvader

ตอนแรกนึกว่าจะจบลงแบบน้องสาวติดใจ
กลับมาสลับควบคุมแบบนี้ สงสัยพี่ชายตายแหง๋ ๆ

syndromz

แติดสตั๊นตั้งแต่มีมนต์กฤษณกาลี ออเจ้าชีางตามกระแสยิ่งนัก

infinityex

เอ้อะคนวาดเคยมาอยู่ไทยป่าวเนี้ย แต่มนต์กฤษณะกาลีนี้อัพเดทฟุตๆๆเลยนะท่าน