ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักในวัยรุ่น ตอน 2 : โอกาสใหม่

เริ่มโดย ckaii, เมษายน 07, 2018, 11:31:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kittikun Manotum

fantastica

prsclub

น้องมุกเป็นเลสหรือนี่  น้องที่รู้จักก็เป็นแบบนี้แหระ  แรกก็ชอบผช หลังๆกลายเป็นเลส สะงั้น

วิเชียร เขาหลวง

น้องมุกลองได้เจอของผู้ชายรับลองหายชอบผู้หญิงแน่ๆ

note021

น้องแบมแบมไปกระหายอัดอั้นมาจากไหนเนี่ย 55

Rutt Non

อยากให้น้องมุกโดนของจริงสักทีจะได้ติดใจ

wood007

ตกลงว่าเป็นทอม หรือดี้ หรือ ได้ทั้งสองอย่าง

nani17

เพิ่งอ่านตอน 1จบไปครับ รู้สึกน่าติดตามมาก อยากรู้ว่าน้องที่เป็นเลสจะเปลี่ยนไหมเมื่อเจอดุ้น

h-man

บทรักบรรยายออกมาได้ละมุนมากครับ น้องแบมในจินตนาการช่างน่า...เหลือเกิน

amtorff73

มีทั้งคู่ชายหญิง ทั้งบทเลสเบี้ยน แต่ผมอยากรู้จริงๆว่าถ้าตัวละครหญิงทุกคนโดยควยให้เหมือนกันหมดนี่จะเร้าร้อนแค่ไหน
ให้แฟนแบบช่วยก็ได้นะ จะได้เป็นฮาเร็มย่อมๆเลย อีกอย่างสาวๆเหล่านั้นก็ชอบเบี้ยนกันเองเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว
แบบนี้ในช่วงเวลาเดียวกัน แบมเยกับแฟน พลอย ฟ้า เอิญ มุก อาจจะเบี้ยนกันเองไปก่อนเพื่อรอดุ้นจากแฟนแบมก็ได้

......+2money ::Confident::
คอมเมนสวยงามถูกใจแว่น

takie2505

มุกยังไม่โดนของชายไม่รู้หรอกว่าความการสอดใส่แบบชายมีความสุขขนาด
ไหนโดนแล้วต้องเปลี่ยนใจครับ 

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

นานๆจะเจอแบบเลสเบี้ยนซักที

แค่นี้ก้อทำให้เนื้อเรื่องน่าติดตามแล้วครับ

bigmut

อ่านแล้วรู้สึกเห็นภาพชัดเจน ได้อารมณ์มากครับน้องแบม

thunder.357

เปลี่ยนเบี้ยนให้เป็นเธอ... อย่างนี้ต้องติดตามครับว่า มุกจะเป็นอย่างไรต่อไป 

atomicbear

น้องแบนคงเสียวน่าดู โดนของใหญ่ ๆ เข้าไป