ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักในวัยรุ่น ตอน 2 : โอกาสใหม่

เริ่มโดย ckaii, เมษายน 07, 2018, 11:31:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adgfdcoc

แล้วน้องมุกจะโดนบ้างมั้ยเนี่ยครับ

มะยม ร้อยเอ็ด

อยากลองจัดทอมบ้าง จะเปลี่ยนใหมน่ะ

peddo

สาวร้อนเยอะนะครับเรื่องนี้ พระเอกเราคงเหนื่อยแย่เลย ปรากฏว่า กลับไปอ่านตอนก่อนๆ พบว่า มีสาวๆ อีกเพียบ แต่น้องแบมน่าจะเหนื่อยสุด รับทั้งชายหญิง​ แต่เฝ้ารอน้องฟ้าอยู่นะครับ ทำท่ามาหลายตอนละ
ขอบคุณ​ครับ​

ballzae

มุกต้องลองแบบแบม จะได้เข้าใจความสุขแบบสุดยอด

bammeister

สรุปเรื่องนี้มีหลายตัวละครหลักหรอครับ
พอดีจำได้ว่าตอนแรกชื่อแบม

SSPor

เดียวมุกก็ใจแตกอยากโดนแบบแบมบ้าง อิอิ  ::WooWoo::

jojo110t

seaplus

น้องแบมยังเร่าร้อนเหมือนเคย ส่วนมุก ต้องโดนซักที อิอิ

nujane_dude

มุกต้องลองโดนดุ้นดีเดี๋ยวติดใจ น้องแบมด้วยถ้าจะไม่รอด

panax

ชอบมากๆครับ แนววัยรุ่น ลูกคุณหนูนี่   รอติดตามนะครับ

christer

masterevans

อยากรู้เรื่องราวคืนนี้ของฟ้าและมุกมากเลยครับ น่าสนใจจะไปเจอใคร ทำอะไรกันบ้าง

koboy

อยากรู้ตังว่าถ้ามุกโดนของผู้ชายจะเป็นอน่างไรนะ

Channarong Pengchoom