ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nithiwit Sakfan

ถ้านายทีได้สายลับมาละก็ทีนี้ยิ่งกว่าราชาฮาเร็มอีกนะครับ

kidxero

จังหวะนี้ต้องดึงสายลับมาเป็นพวกแล้ว ถ้าได้นะจะทำอะไรสะดวกขึ้นเยอะเลย

nununu06

irisoh

กลับมา สุดยอดเหมือนเดิม จัดการเจ้าของร้านได้ สุดยอดครับ

thing

สมหวังกับเจ๊น้ำสักที ใกล้เก็บหมดร้านแล้วนายที

nanzy153

กลับมาก็ไม่ผิดหวังเรย เมียเต็มร้านเรย อิอิ

shotti

mcgide

นายทีกลับมาซะที
กลับมาคราวนี้จะได้กี่ที
รออีกไม่นานสายัลบน่าจะโดนหลายที

kenwin

นายทีมีเมียเยอะ จนจำชื่อไม่ไหวแล้วนะ
ยังจะหาเพิ่มอีก
เดี๋ยวไม่มีน้ำใช้นะ

23pompompom

เกือบไปแล้วนายที ต่อไปต้องระวังตัวให้มากขึ้น

yopern

ในที่สุดได้ปล่อยยน้ำใส่น้ำเสียที

yukleg

โดนลูกน้องเสี่ยตบหัว แต่ได้ตีถ้ำทองพี่น้ำ กำไรกว่าเห็นๆ...แต่อย่าให้เสี่ยเห็นนะ

กำพล

หมดร้านแล้วที่นายทีเหมาคงจะเหลือแต่สายลับแต่คงอีกไม่นานคงจะโดนปิดปาก

jingjang

สายลับแบบนี้ต้องจัดหนักๆครับ จะได้ไม่กล้าหือ แต่พี่ทีนี่ก็กะไร เล่นเกือบจะทั้งร้านแบบนี้ จะมีเวลาไปแจกจ่ายนศ.รุ่นพี่ไหมน๊า ขอบคุณมากครับ

xonly-1901

ห่างหายไปนาน แต่กลับมาก็ยังแจ่มเหทือนเดิม/ จัดการสายลับแบบลับๆ