ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bhrsuj Bgstngs

รอคอยมานานแต่ก็รอเสมอนะครับ ในที่สุดก็ได้เจ้าของร้านจริงๆซักที

whitegon

ห่างหายไปนานมาก ดีใจที่นายทีกลับมาประจำตำแหน่งครับ

naitoom

จะจัดการกับสายลับ ต้องระวัง คราวหน้าไม่ใช่แค่ ถูกเสี่ยจับตัวไปปรับทัศนคติแล้ว

sun_307

นายทีนะนายที เกือบทำให้บรรดาเมียๆเป็นม่ายซะแล้ว

C-Master

ถึงเวลาพี่น้ำซะที ตะลุยกรุงซะเสียวเลย

sthanya

ถ้าโดนรีดนมแบบในภาพสงสัยไม่ต้องใช้งานเลย ยังไงก็ระวังตัวให้ดีน่ะไอ้ที เป็นห่วง

nakataza

ในที่สุดเจ้น้ำก็ได้พบกับทีน้อยสักที

gumpxxxx

คิดถึงนายทีสุดๆ นานๆมาทีให้หายคิดถึง ได้ฟีลอารมณ์ประมาณบรรดาเมียๆชองนายที ที่กว่าจะวนรอบมาถึงแน่ๆ

Allnew Seethong

เมียทั้งร้าน วันไหนเมียอยากพร้อมกันจะเอาน้ำที่ไหนให้เมีย

prsclub

สุดท้ายนายที ก็กลับมาจัดการเจ๊น้ำสะที หลังจากที่แว๊ปไปหนีเที่ยวมาสะนาน

สุดท้ายจะจัดการกับ สายของเสียยังไงละ ไม่อยากจะนึกเลย

Tianpeng Su

ลุ้นมานานแล้วว่าเมื่อไหร่นายทีจะได้พี่น้ำซักที ในที่สุดก็ไม่รอดจากนายที

pj762856

ต้องบริหารดีดี ไม่งั้นไม่ทั่วถึง

robertrobin

เกือบไปแล้วไหมละนายที โดนเสี่ยอุ้มจริงๆแน่ ถ้าพลาดอีกรอบ

hanabombam

ว้าวๆ ตอนนี่มีกลอนด้วย สมหวังสักที่หลังจากปลุกเล้ากันมานาน นายทีได้โล้สำเภาเจ้น้ำแล้ว ::HoHo::

medsay

ดีใจ นายที มีของขวัญต้อนรับสงกรานต์ ขอบคุณมากๆนะครับ