ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

ผลงานที่รอคอย และแล้วนายทีก็ได้พี่น้ำเจ้าของร้านจนได้
::Suffocate::

yoyoman

จัดเจ๊น้ำเข้าไปจนได้นะนายที ทีนี้ก็น่าจะครบทั้งร้านแล้วแหละ

man5252

นายทีได้ชิมน้ำขาวๆเด็ดซักที  แต่ดูเหมือนว่า ยังไม่อิ่่่่มนะ

Sakdiwichai Ontong

chatjane4234

สงสัยวันนี้สายลับคงไม่รอด โดนจับเข้าฮาเร็มคุณทีแน่ๆ

puredark

เอ็งจะวนยังไงให้ครอบหมดทุกคนวะทีเมียเยอะชิป

633sqd

เกิดอยากขึ้นมาพร้อมกันทั้งร้าน นายทีจะไหวมั๊ย ::Hunger::
เจอเรื่องนี้ดีใจเหมือนถูกรางวัลใหญ่ ::HoHo::

palladium

ต้องเปลี่ยนชื่อใหม่เป็นนายหลายที  ::DookDig::

wsxc

นั่น หายไปนานเลย นายทีหนีเที่ยวไปถึงไหนเนี่ย

pd19811983

คุณภาพของเนื้อหายังยอดเยี่ยมเหมือนเดิมนะครับที จะช้าหรือเร็วก็น้อมรับที่จะตามอ่านครับ

Phisuiti Suwacheecharan

นายที ได้ เจ้านายสมใจ สักที นะครับเผลอ ๆ อาจได้สอง คนนะตรับ

itschelsea11

รอมาแสนนานได้สอยเจ้าของร้านสักที

mspeed

นายทีนี่หล่อเลือกได้จริงๆ​ สาวๆมาต่อแถวรอเลยทีเดียว

chaipron namtapee

แล้วพี่น้ำคนสวยก็เสร็จไอ้ทีจนได้ รายต่อไปจะเป็นใคร รอลุ้นกันต่อไป

tarokub

นายทีจะเหมาหมดร้านแล้ว ขอบคุณครับ