ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

จะรวบหัวรวบหางได้ครบทั้งร้านแล้ว สนุกจริงๆ ครับ

jashow

ต่อไปเปลี่ยนเป็นเจ้าของร้านเองมีเมียเป็นพนักงาน

เจนณรงค์ หอมหวล

ในที่สุดก็ได้เจ๊น้ำสมใจนายทีฟินสุดๆ

พัดลม

ช่วงวันหยุดวงกรายต์ หากมีเวลาว่าง ขอหนีเมียเที่ยวอีกสักตอน 2 ตอน เถอะนะครับ  ::Sobad::

ไม่ได้หนีเมียเที่ยวจะปีกว่าแล้ว  ::Oops::

ขอหนีหมีเที่ยวสักหลายที ให้ชุ่มเลย  ::Fighto:: ::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

peat

นานมาก..นานจนลืมไปแล้วว่า..ทิ่มใครไปแล้วบ้าง..
แล้วยังไม่ได้เก็บอีกกี่คน..

Suchart Thanee

ยินดีต้อนรับนายทีกลับมาครับ ยังเฟี้ยวเหมือนเดิม

pattaa

เอาให้ได้หมดร้านแหละเงินทองจะได้ไม่ไปไหน

live20

ในที่สุดพี่น้ำก็ได้เป็นเมียของนายทีซะที แถมนายทีของเรายังคิดที่จะจัดการกับสายสืบของเสี่ยผัวของพี่น้ำ ซึ่งก็คือพี่เล็กซะด้วย

anigkanjana

ยังเหลือใครในร้านอีกนะนั่นที่ยังไม่โดนนายทีอ่ะ

potaeds

สายลับเป็นผู้หญิงหรอเามาเป็นพวกเลยจะได้จบๆ

Phoowadol

และแล้ว เจ้น้ำก็ไม่รอดเงื้อมมือนายที เสร็จสม อารมณ์หมายกันไป น่าจะหนำใจ กันทั้งคู่ แหละ แต่น่าเสียดายนะที่บท ซัมติง 18+ของทั้งคู่ นายทีน่าจะจัดให้หลายดอกหน่อย แหมสู้อุตส่าห์ พยายาม เมคเลิฟ กันตั้งหลายครั้ง พอสบโอกาสน่าจะจัดให้เต็มที่ นะนายที แต่ไม่เป็นไร ไว้คราวหน้าแก้ตัว ใหม่ กับน้อง สายลับ ก็แล้วกัน เนอะ
ว่าแต่ ถ้า นายทีเก็บ น้องสายลับได้จริงละก็ สาวร้านนี้ เป็นเมียนายหมดเลยละสิ นี่กะไม่แบ่งให้ใครอื่นเลย ใช่มั๊ย พญาเทครัว จริงๆ   แล้ว จะมีน้ำไปแบ่งให้ สาวๆได้ครบทุกคน รึเปล่า แค่นั้นแหละ แหม่ อยากเป็นผู้ช่วย นายที ซะแล้วหละเรา ขอบคุณ
ไรต์ มากๆนะครับ ที่
กลับมาแต่งตอนต่อ ให้พวกเราได้อ่านกัน ขอบคุณอีกครั้งครับ

................+2 money ::Confident::
ดีงามตามเนื้อหาได้เยี่ยมนะนี่

amorn niemgerd

เรื่องนี้อ่านไปขำไปกำลังเสียวๆอยู่ดีๆก็กลับมาขำอีกซะงั้น ติดตามมาตั้งแต่ภาคแรกและจะติดตามต่อไปครับ
อมร

navy868

เกือบจะได้ไปนอนคุยกับรากมะม่วงแล้วมั้ยละ... ::Horror:: รอลุ้นพี่ปูอีกคนครับ แต่ตอนนี้ต้องกดสายลับให้อยู่หมัดเสียก่อน

ballnakrab

ในที่สุดนายทีก็จัดพี่น้ำจนได้  ลุ้นจนเกร็งไปหมดสมใจจนได้ ::DookDig::

champcass005

ชัวจริง มีกลอนด้วย และในที่สุดพี่น้ำก็โดน นี่เผลอๆ สายสืบจะเปลี่ยนพรรคเปลี่ยนพวกเอานะเนี่ย นายทีนี่ร้ายไม่เปลี่ยนจริงๆ หึๆ ขอบคุณสำหรับการกลับมานะคับ อย่าหายไปนานอีกน้าคิดถึงไอที