ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aty13

ใกล้จะปีกทองแล้วนายที จะจัดใครต้องดูโปร

FRA5M2

::Grimace:: และแล้วก็เหมายกร้านจนได้ นับถือๆ นายทีเราจริงๆ

สนุกสนาน สบตา

ในที่สุดก่อล่อเจ้าของร้านซะที

8blackcross8

ในที่สุดนายทีก็จัดพี่น้ำจนได้ ยินดีต้อนรับนายทีกลับมาครับ

Anadrid

นายทีจัดพี่นํ้าซะทีฟินเลย แถมรออีกหนึ่ง

Nong5670

แหม่ จัดเจ้าของร้านจนโดนปรับทัศนะคติยังเอาตัวรอดได้เก่งนะนายทีเรา

ponggunyuki2527

ไม่เจอะกันนานคิดถึงจังเลย นายที จัดมาอีกสักหน่อยนะ

negazero

รอมานานมากเลยครับ จะรอช่วงจบเรื่องไม่รู้ว่าจะแต่งงานช่วงไหน

ปล.ตอนเก่าๆ บางตอนผมเม้นก็ยังมีข้อความไม่ครบช่วยแก้ไขด้วยนะครับ (ภาคหลักนะ)

dwarf

ขอบคุณครับ  หายไปเสียนาน..แต่ชอบใจตรงที่มีลิงค์ไว้คอยให้ทบทวนความทรงจำครับ

taton

ดีใจกับนายทีด้วยนะ เฝ้ามานานในที่สุดก็ได้พี่น้ำซะที และก็จัดการสายลับต่อซะด้วยนะ ที่นี้จะได้เป็นฮาเร็มของนายอย่างเต็มตัว จะด๊วบใครก็สบายนายแหละ

Tao Na

มันต้องจัดหนักๆ จะได้เลิกฟ้อง

gfthebc

เก็บ​ให้​หมด​เลย​นะ​ครับ​ แล้ว​ก็​ดู​แล​ฮาเร็ม​ดี​ๆ​นะ​ครับ​ อย่า​ให้​ขาด​ตก​บกพร่อง​

napakon

ช้าแต่ชัวร์ แต่คนอ่านเกิดความอยากนี่สิ

รักโลก รักไทย

รอนายทีมานานแล้วนะ มาต่อเนื่องกับพี่น้ำจนได้ เจอสายลับเสี่ยอีก ยังงี้ต้องจัดซะหน่อย

toremo002

เหมาหมดร้านเลยนะนายที เอาให้คุ้ม  ::HeyHey::