ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 14

เริ่มโดย mrt006, เมษายน 10, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saitaman

รอคอยมาเนิ่นนาน แต่ก็พร้อมรอเสมอนะครับ ในที่สุดก็ได้พี่เจ้าของร้านจริงๆซักที ผมก็ลุ้นมาตั้งแต่เพิ่งเข้ามาทำท่ีร้านตอนแรก สมใจละครับผม  555 

theherobank

เกือบตายเพราะห...แล้วนายที..
เร่งหน่อยจะหมดทั้งร้านแล้ว...

tacklove

นายทีนี่เจ้าชู้ไม่เบาจริงๆ หญิงเพียบ ไล่ตั้งแต่เด็กๆในร้านจนถึงเถ้าแก่เนี้ยเลย ดีนะเสี่ยแกใจดีไม่งั้นตายแหงแซะ ว่าแต่สายลับนี่จะจัดการยังไงให้อยู่ในโอวาทน้อ

nankung

มาแล้วนายที พญาเทร้าน คนเดียวทั้งร้านเลย รอบนี้โดนตบ ต้องคิดดอกเบี้ยบทต้นบทดอกกับสายลับสะแล้วสินะ

aek01

ช่างเป็นโชคของนายแท้ๆ  มีเมียแต่ละคนเข้าใจกันได้ ไม่มีปัญหากัน

♤judas♤

อยากรู้รักสายลับจะโดนหนักไหมน่า

Suriyan Thauan

ทั้งร้านไม่เหลือใครชักคน เสร็จนายทีหมด สุดยอด

sparrow_ap

โอ้ว!!!! นึกว่าเสี่ยจะโหด รอดตัวไปนะนายที
พักหลังๆสาวเพียบเลยนี่นา แบ่งน้ำกันพอรึป่าวนะ
สงสัยว่านผลิตไม่ทันแหงๆ  5555+++
จะจัดการสายลับทั้งที แผนนายทีคงหื่นแน่นอน จัดไปสามน้ำเอาให้ติดใจไปเลย

Nattanan Tst

ดีใจที่นายทีกลับมาครับ เรายังคงรอคอยอยู่เสมอ คราวนี้มีบทกลอนมาให้อ่านด้วย ขอบคุณมากๆครับที่กลับมา

xtazy

จัดสายลับแค่พอดีนะ หนักเกินจะถูกเสี่ยเก็บเอา

hungwuvan

นายทีสอยหมดร้านหรือยังนี่ อ่านไปก็งงไป จำซื่อเมียนายทีได้ไม่หมดเลย

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ห่างหายไปซะนานเลยนะครับ

รอลุ้นนายทีว่าจะสร้างฮาเร็มเมื่อไหร่นะครับ555

korn2532

ดีใจมากครับที่นายทีกลับมา กลับมาทีไม่ผิดหวังครับ

yu_ei

อาทีๆ ลื้อมาพอดีเวลาเลย อ๊วกำลังของขากอยู่เลยอ่ะ ในที่สุดก็ได้พี่น้ำนะครัช ต่อไปจะมีอะไรตื่นเต้นเพิ่มนะ

red hulk

รอจนลืมไปแล้วนะ นายทีเอ้ยยยย หายไปไหนมาอยากรู้