ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Jounetsu Engage | Passion Engage [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 12, 2018, 01:04:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnwza007

ติดตามนักเขียนคนนี้อยู่เหมือนกันฮะ มีอีกหลายเรื่องที่ค้อนข้างดีย์เลยเดียว

HaruKi02

Gunitle

ปูเรื่องมาหลายหน้าเลย อยากอ่านแล้วครับผมม สวัสดีวันปีใหม่ไทยนะครับท่านเมโลดี้

kagussugi

เนื้อเรียงน่าอินเลิฟมาก ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ ::Thankyou::

dogger2006

MΞLODY

อ้างจาก: banjong chanthasak เมื่อ เมษายน 12, 2018, 10:08:49 ก่อนเที่ยง
How to หาสามียังไง...ก็บอกไปหน้าชั้นเรียนไปเลยไงล่ะ 555

เราลองใช้วิธีนี้หาเมียดูกันบ้างดีมั้ยครับ?  ::Bloody::

อ้างจาก: genewaj เมื่อ เมษายน 12, 2018, 11:11:53 ก่อนเที่ยง
เปิดตัวได้ตรงไปตรงมามากว่าชั้นจะหาสามีให้ได้แต่พอดำเนินเรื่องไปก็แอบโรแมนติกเหมือนกันนะเนี่ย

งานของอาจารย์ Syoukaki ค่อนข้างแฝงความโรแมนติคไว้สูงอยู่พอตัวครับ ไม่เชื่อกลับไปอ่านเรื่องสาวหน้านิ่งของท่านฮิปได้

อ้างจาก: cyborg0011 เมื่อ เมษายน 12, 2018, 11:32:49 ก่อนเที่ยง
เรื่องชีวิตรัก+แต่งงานสมบูรณ์แบบ 100 คะแนนเต็มเนี่ย มันมากับความคิดบริสุทธิ์ๆแบบตะวันตก ที่พยายามให้ทุกอย่างเท่าเทียมแบบเหมือนๆกันไปหมด ไร้ข้อแตกต่างไร้ความไม่เหมือนกัน

ถ้าถูกคลุมถุงชนแล้วรู้สึกว่ามันไม่สปาร์คกันจริงๆผมว่าอยู่ยากนะเดี๋ยวนี้ สังคมมันไมเ่หมือนกับสมัยก่อนแล้วด้วย

อ้างจาก: Freedom Mancer เมื่อ เมษายน 12, 2018, 12:33:14 หลังเที่ยง
มี ntr ซะหน่อยจะแจ่มเลย เสพติดแต่แนวนี้ 5555

แนวนี้ไปหาท่าน Kater นู่นเลยครับ  ::Evil::

อ้างจาก: lnwza007 เมื่อ เมษายน 12, 2018, 06:34:02 หลังเที่ยง
ติดตามนักเขียนคนนี้อยู่เหมือนกันฮะ มีอีกหลายเรื่องที่ค้อนข้างดีย์เลยเดียว

ถ้าเอาแค่ที่ท่านฮิปกับผมแปลนี่ก็เกือบจะรวมเล่มนึงได้แล้วนะ ลายเส้นแกสวยจริงๆ

อ้างจาก: Gunitle เมื่อ เมษายน 12, 2018, 06:57:51 หลังเที่ยง
ปูเรื่องมาหลายหน้าเลย อยากอ่านแล้วครับผมม สวัสดีวันปีใหม่ไทยนะครับท่านเมโลดี้

สวัสดีปีใหม่ไทยเช่นกันครับผม  ::Thankyou::

อ้างจาก: dogger2006 เมื่อ เมษายน 12, 2018, 07:30:41 หลังเที่ยง
แว่วเสียงสาวยันนิดๆ  ::Oops::

ผมว่าสาวต๊องมากกว่านะ  ::Oops::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

c-test

เพิ่งเคยเอามาอ่าน น่าจะสนุกดี ขอบคุณนะครับ

Awirut Chomaithong

xura

::YarKK:: พระเอกรีบเร็ว ยอมไม่ได้นะแบบนีั้

allzo

tazasss01

แผนที่ทำให้พระเอกหึงหรือป่าวเนี่ย

::HoHo::  ::HoHo::

bee_up

goppy123

worachat39

มันเป็นแปนแน่นอน แต่ทำไมนางเอกถึงรีบนักหว่า