ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Jounetsu Engage | Passion Engage [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 12, 2018, 01:04:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

possionseul

ทำไมสมัยเรียนไม่เห็นมีแบบนี้สักคน (อิจฉาพระเอก) 5 5 5+

Sleep1413

เนื้อเรื่องปูมาต่างจากเรื่องอื่นๆมากครับ น่าสนใจจริงๆ ลุ้นเลยครับบ

gafield

เนื้อเรื่องดีน่าสนใจมากครับ เป็นกำลังใจให้แปลต่อไปครับ

deadtime

killuagon

เนื้อเรื่องมาทรงนี้มันก็ปฟนกันกลายๆแล้วมั้ย เหลือแค่ทำให้เป็นรูปธรรมเท่านั้นเอง งานนี้แผนนางเอกแน่นอน

zaong345

ชอบเนื้อเรื่อง มีการวางแผนจากนางเก่งให้พระเอกหึง

Joker-

garfunkel

เนื้อเรื่องดีครับ วาดก็สวยดีครับ

nuttabank

มีความเป็นพ่อบ้านแสนดีสูงเลย พระเอก

Tdestiny

อยู่ๆก้หึงนางเอกซะอย่างงั้น ::HoHo::

ขอชมเนื้อหาต่อไปนะครับท่าน

kopicook

kitti000

ประกาศตัว ปล่อยข่าวแต่งงาน พระเอกกก อย่าไปหลงกลนางงงงงงง นายกะลังจะโดนจับทำผัว

Napp Napp

น่าติดตาม  น่าจะมีหลายๆๆตอนนะครับ  เนื้อเรื่องดี

Reggal

เห๋หหหหหหห เนื่อเรื่องชวนติดตาม กับความคิดห่ามๆของนางเอก พระเอกเราจะทำยังไงน้อทีนี้