ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...12 ต่อเวลาพาเสียว

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 12, 2018, 03:22:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

lunla

นายังคงคิดถึงแฟนเก่า ชักอยากจะรู้แล้วครับว่าลีลาเด็ดขนาดไหน อยากให้มีย้อนอดีต ไม่ก็บังเอิญโคจรกลับมาเจอกันสักฉาก

13doom

น้องนาติดใจต่อเวลาแบบนี้ จะเสร็จอีกกี่รอบจ้ะ ::Sweat:: ::Sweat::

kul1

นางเอกเอกของเราสุดยอดมาก เริ่มแล้วต้องเอาให้สุด ปล่อยค้างคาไม่ได้

myidol

โอโห นางเอกขนาดยังไม่โดนยา ยังร่านได้ขนาดนี้ สุดตีนจริงๆ
แต่บทดูแล้วนางเอกคงไม่เตลิดแน่ๆแล้ว เพราะดูทำทุกอย่างมีพื้นฐานจากรักผัวด้วยไม่ใช่เอาอารมณ์เงี่ยนเป็นที่ตั้ง
ชอบครัับนางเอกแบบนี้ ::Glad::

mspeed

น้องนาจะถูกพาไปไกลจนกู่ไม่กลับหรือเปล่าครับเนี่ย

Bruno007

ทั้งภาพและเรื่องราวมันอ่านแล้วได้อารมย์จริงๆ

BuffFun

รอว่าตอนต่อไปจะมีใครอีก อยากให้สามีหนูนา พาสาวมาร่วมวงบ้างครับ แบบ ญ 2 ช 1 หรือ ช2 ญ 1ดีครับ อิอิ

YO Samkha

หนูนานี้ได้ดีตลอดเลย สบายตัวตลอดมีแต่ความสุขทุกวัน

somc217

คุณนานี่ช่างร้อนแรงจริงๆ เฮียทรคงจะช่วยเติมเต็มให้ได้ในช่วงเวลาหนึ่ง แล้วต่อไปจะมีใครมาช่วยเติมให้อีกนะ รอลุ้นครับ
ขอบคุณมาก

NeungSss

นานี่ก็แอบร่านเหมือนกันนะครับเนี่ย 555  

autsawin sathitwat

สรุปแล้วนาเนี่ยะต้องผ่านมาอย่างโชกโชนแน่ๆ

pitsanume

ขอบคุณครับ มาต่อเวลาพิเศษด้วย เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

eak111

ขอบคุณครับ  เอ่ยถึงแฟนเก่าแล้วอยากรู่ประวัติกับแฟนเก่าเลยว่าทำไมนาถึงเร่าร้อนได้ขนาดนี้

tatsuya96

เข้าใจท่านผู้แต่งนะครับ ยิ่งท่านมีภรรเมียเป็นแรงบันดาลใจในการสร้างตัวละคร และยังพยายามแต่งให้สมจริง
ย่อมต้องรัก"นา"แน่อน ผมเองแค่คนอ่านก็ยังเป็น โดยเฉพาะเรื่องเสียวขึ้นหิ้งทั้งหลาย สวัสดีปีใหม่ไทยครับ