ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...12 ต่อเวลาพาเสียว

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 12, 2018, 03:22:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bondinlove

นานี้ร้ายกาจกว่าที่คิดอีกอยากให้มีเรื่องแอบๆหลับหลังสามีมั้งชอบแบบลุ้นๆ

ryg123456

Gเฮียคงติดใจในลีลาของหนูนามากเลย แต่ก็รักษาสัญญาได้ดี
ว่าแต่น้องนาคงไม่ติดใจจนไปหาเองนะครับ

gaingane

ตอนต่อไปผมเดาได้เลยว่าต้องเป็นแฟนเก่านาแน่ๆ เล่นคิดถึงใน flashback สะขนาดนั้น

xxx-man

ขอบคุณครับ
นาคงจะติดใจ ดูเหมือนจะร้อนแรงกว่าเฮียเยอะเลย  ::HeyHey::

sthanya

ใจดีจริงให้เอาแล้วยังต่อเวลาให้ด้วย

Alan

toto65

นาเนี่ยเซ็กจัดจริงๆเลยขนาด3ชั่วโมงก็ยังไม่พอยังกลับมาเอากับสามีที่บ้านอีก

thmaysa2016

saka2520

นี่ขนาดไม่ได้อยากให้เฮียทรจัดนะเนี่ย มีขอเวลาเพิ่ม ::YehYeh::

3kkkk5j

อยากให้ลองกับพวกเด็กๆหรือพวกภารโรงบ้าง

PTTrayong

ชักอยากให้ นา คายความหลังของตัวเองแล้วว่า ตอนอยู่กับแฟนเก่า เจออะไรมาบ้าง ผมว่าวีรกรรมนี้อาจระดับเดียว ฟ้า ของทริปเที่ยวของพี่ actd_sky เลย

Dragoo

ว้า เสียดายแทนเฮียจริงๆ ได้แค่ครั้งเดียวก็อดซะละ
แต่ก็นะแค่ครั้งเดียวก็เกินคุ้มแล้วเฮีย อย่าโลภมาก
ค่อยอ่อยเหยื่อวันหลังเอา เผื่อฟลุ๊กได้อีกหลายๆรอบ อิอิ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

savana911

สงสัยจะเสพติดเซ็กซะแล้ว หนูนา ครั้งเดียวไม่เคยพอ 

holovelove

ถ่ายทอดอารมณ์ได้ดีมากเลยครับอ่านไปรับได้และสนุกไปกับเรื่องราว รีลาของนาสุดยอดมากหากเจอจริงผมคงหลงตาย
เหงาๆ

Kitty Hotmail

ถ้านาทานยาจิงๆจะเป็นอย่างไรเฮียคงขาดใจตายแน่ๆ