ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...12 ต่อเวลาพาเสียว

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 12, 2018, 03:22:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deedew

เนื้อเรื่องเขียนได้ดีครับ กระชับแต่เต็มไปด้วยอารมณ์ ชวนติดตามเรื่อยๆ ครับ

sakda silakhom

คู่ชกยังไม่สมน้ำสมเนื้อกัน ต้องเจอฝรั่ง

pinmonkey

แม้ว่าไม่ชอบแต่เฮียทรก็ตอบสนองน้องนาดีนักแล ขอบคุณมากครับ

Manop Hanphrom

คงได้มีการนัดรวมญาติบรรดาผัวนามาลงแขกกันแน่เลย

meowmeng

นา นี้สุดยอดจริงๆตามใจผัวสุดๆ แต่ตามใจแบบนี้มันจะดีจริงๆหรือ

mdemigod

เฮียทรนี่เซ้าซี้นะครับ เขาให้ครั้งเดียวก็น่าจะพอแล้วนะ

okai

เฮียแค่ผ่านมาสร้างสีสันให้กับชีวิตสินะครับ

jayleno

นากับเฮียธรนี่จัดกันเร็วไปนิด น่าเลี้ยงไว้อีกซักตอน น่าปล่อยให้ชักให้ไปก่อน แต่ก็สะใจพระเดชพระคุณมากครับ อิอิ  ::Grimace::

ชำนาญ หาญสำรำ

หนูนานี่ไฟแรงไม่เบา เอวดีอีกต่างหาก  แถมเล่นละครตบตาก็เก่ง  แบบนี้คงมีเรื่องให้ผัวเซอร์ไพร์อีกเยอะชัวร์  เหอๆๆๆ

Phoowadol

::JubuJubu::การเติมเต็มในครั้งนี้ ดูๆไป เหมือนจะไม่ค่อย โดนใจนา สักเท่าไรนะผมว่า มาตรฐานของนากับ แฟนเก่า ที่เคยได้ร่วมบรรเลงเพลงสวาทนั้น คงไม่ธรรมดาแน่ๆ
แต่กับสามี นา นั้นเชื่อว่า ได้รับความเสียวสุดๆ เติมเต็มได้ อย่างสุขสม อารมณ์หมาย สบายตัว แถมยังได้จัดนาต่ออาเฮีย แบบไม่ขาดตอนด้วยแล้ว ละก็ ยิ่งสุขเสียวคูณ2 เลย
และอีกคนที่ได้ปลอดปล่อย ความใคร่ ได้แบบเต็มอิ่ม แบบชัวร์นั้น เฮียทร คนนี้ รับเต็มๆ แต่ด้วยวัย หรืออะไรก็แล้วแต่ ทีทำให้เฮียทร ไม่สามารถ ให้ความสุขสุดยอด ทีให้กับน้องนาได้ถึงใจเธอ ขอเดาเลยครับ อาเฮียไม่น่าจะได้ซ้ำกับนาอีก ค่อนข้างชัวร์
เพราะไม่โดนใจนา
ว่าแต่ว่าของตายหนะ ชัย มาชัวร์ ได้เรื่อย แต่ คงไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าเดิม ที่สำคัญ ใครนะที่จะเป็นเป้าหมายใหม่ ให้นากับสามี จะเอามาเล่นเกมส์ เติมเต็ม กับ กลกาม หรือว่า ไรต์เตอร์ จะจัดให้เธอได้ คุ้ยถ่านไฟเก่า อดีตแฟนของนาได้มาร่วมแจม ผมว่าคนนี้ น่าจะถูกคู่ สุดๆ สามีนาคงหึง ปนเสียว ได้ ถึงอารมณ์ เป็นแน่ ใช่มั๊ยครับ ไรต์ ขอบคุณมากครับ เที่ยว สงกรานต์ให้สนุก เดินทางปลอดภัยนะครับ ท่าน ไรต์เตอร์

..........+2 money ::Confident::
ขอบคุณมากครับ ผมชอบคอมเมนท์ของคุณมาก
ตอนหน้ารอลุ้นนะครับ เที่ยวสงกรานต์ให้สนุกเช่นกัน
                                                  HatHU

palladium

เฮียทอนนี่ทำให้คุณสามีดูเก่งขึ้นนะครับ

akerue

สงสัยนาคงไม่ค่อยชอบลีลาเฮียทร มีนึกถึงแฟนเก่าแสดงว่าแฟนเก่าสอนไว้เยอะ

bangsan

เฮียทรอึดสุดยอดแต่ยังไม่ถึงใจหนูนา อยากให้ย้อนหนูนากับแฟนเก่าจัง

ktbb1966

หนูนาเธอน่าจะชอบสิ่งใหม่ๆมาเติมความต้องการ ส่วนสามีพลอยได้รับความตื่นเต้นกับการที่ได้ทำกับหนูนา เฮียทรคงไม่ใช่คนสุดท้ายที่จะมาเติมเต็มแน่นอน

kate999