ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

simcazy

ขอบคุณมากครับ สวัสดีปีใหม่ไทย สงสัยป๊อดจะเหมาหมดบ้าน  ::Fighto::

รามา65

LastHerO

รู้สึกสงสารนิสาเลยแฮะ​ น้องแจงอีก
รอดูศัตรูคนต่อไปของป๊อดครับ
จัดมาาาาา

ขอบคุณนะครับ

pgh22

เมียเยอะอย่างนี้ป็อดจะจัดคิวถูกใหมเนี่ยขอบคุณครับ

rak9897925

ได้พยาบาล  ยังได้กุญแจอีกดอก อย่างนี้สับรางยากแน่ๆ  ขอบคุณครับ

Phisuiti Suwacheecharan

น่าสงสาร นิศากร ที่ทำใจลืมแฟนเก่าไม่ได้  ป๊อดเลยอาจจะอดไปนะครับ

vertjaune

เดี๋ยวป๊อดได้แอดมิทอีกรอบ คราวนี้เพราะขาดน้ำ  ::Horror::

pfrankz

สงสารนิสาจับใจ อยากไปเป็นคนคอยดูแลจังเลย

adios2nd

แฮปปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้ ปี้...วันสงกรานต์

ระวังสับรางไม่ถูกนะ

peat

ไอ้ป๊อดเอ๊ย..เล่นฟันดะไปทั่วเลย..
แบบนี้ยิ่งกว่ารถไฟชนกันอีก..

immortalrune

ป๊อดกุ ได้รางวัลใหญ่แน่ๆ อิจฉาจริงๆเว้ย

sincethai

ช่างโชคดีป็อด ยังไงพยาบาลก้ออย่าลืมไปจัดใหม่อีก

กำพล

คิดว่าจะเป็นหลิวซะอีกแต่กลับกลายเป็นแม่ยายของป๊อดเองที่ช่วยปลดปล่อยอารมย์

ข้าจะแทงเจ้า

รู้สึกสงสารนิสายังไงไม่รู้ แต่รางวัลครั้งนี้ก็เด็ดจริงๆ คุณวิไลจัดหนักแน่ๆ

เปตอง งามดี

::YehYeh:: ::Glad::ขอบคุณมากครับ แต่แอบสงสารคุณพยาบาล