ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pattaa

Mix_Xer

ทำดีแล้วได้รางวัลแบบนี้ สงสัยป็อดคงจะขยันทำความดีแบบไม่พักแน่ๆ แต่ระวังหน่อยละกัน ถ้าสาวๆพากันให้รางวัลกันทุกคนเดี๋ยวจะน้ำหมดตัวนะนายป็อด

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

peddo

ต้องฝึกเรื่องการบริหารจัดการภรรยาสักหน่อยแล้วนะป๊อด แต่ตอนนี้รับรางวัลไปก่อน แล้วเตรียมรับมือคู่ต่อสู้ที่เก่งกว่าเดิม อาจจะโหดกว่าด้วย หวังว่าจะได้อ่านอีกไวๆนะครับ สุขสันต์​วัน​สงกรานต์​ครับ

gumpxxxx

เห็นชื่อตอน นึกว่าจะได้รางวัลจากคุณหนูหลิวเสียอีก กลายเป็นรางวัลจากคุณนายไปได้

xostep69

โอวมาเเล้ว ขอบคุณครับ อ่านเพลินๆตอนสงกรานต์ อยากเป็นป็อดบ้างจังมีมาไม่ขาด

พญายม

ป๊อดจัดการกับนิสาจนได้นิสาเป็นเมียสมใจแล้ว

tarokub

ป็อดท่าจะแย่มีสาวมาใช้บริการเพียบ ขอบคุณครับ

nawin1357

สงสารพยาบาลนิสาจัง ขอให้มีความสูขวันสงการน่ะคับ

snoob

decha55

ป็อดจะเจอของแข็งไสยดำอย่างแรงอล้วหนา หาดมัวแต่ผูกพันกับสาวๆ ไม่รีบไปหาพ่อ จะเสียทุกอย่างนะ เรียนผูกต้องเรียนแก้ด้วย

2000HP

หายป่วยเก็บทั้งครอบครัว แต่งตอนเมาเนี่ยได้อารมณ์ดีครับ5555

pongsap

ปีอดเห็นทีตัองฝึกสับรางให้ดีมีเมียเยอะงานนี้ต้องบริหารเวลาให้ดี

abcxyz

ป๊อดตอนแรกดูซื่อๆ หลังๆมานี่ผมว่าเจ้าชู้ใช้ได้เลย

Kitty Hotmail

สงสารคุณพยาบาลจัง. ป๊อดนะบ๊อดสุดยอดจิงๆ