ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2018, 07:58:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaqaz

b522055023

คุณแม่ต้องพูดว่าาาา "เด็กอวดดี ทำไมถึงไม่ยอมไปเรียนนนนน" แล้วเอานมตบหน้าลูกเลยครัช

jittipat

มิงเทพนะแต่ดูเหมือน จะเกรียนมากกว่า

MMJ

::Crying:: เป็นอาจาร์ยที่เก่งแต่แก้ปัญหาได้บัตรสบจริงๆ ฮือออออออ งอกตอนแยกครอบครัวนี้ได้เลยมั้งเนี่ยยน

ขอบคุณค่ะ

bigboy001

::Horror::  กลัวว่าแม่จะขังลูกไว้ตลอด เอาไว้เป็นผัวคนที่ 3 นะซิ งานนี้ลูกได้ตายคาอกแม่แน่ ๆ ...

bomkungneo

อันนี้ลูกได้ผลประโยชน์หรือแม่ได้กันแน่

ipor

ไครสอนวิธีแก้ปัญหาให้มันว่ะนั่น

possionseul

เอิ่มมมมม มันใช่เรอะ มันมั่วๆ ไงไม่รุนะอาจารย์
ปล.คุณแม่สาว สวย หุ่นดี สุดยอดไปเลย

Daft Punk

::Suffocate::  5555 มันใช่เหรอนายยยย  ทำแบบนี้มันจะดีหราาา แม่กับลูกจะมองหน้ากันติดไหมเนี้ยยย

#ถ้าพ่อมาเจอนี้คงแบบ  พ่อแจมด้วยได้ไหมลูก   ::Dribbling::

lnwno00

eka1325

อาจารย์สอนให้แม่ร่านซะแล้ว  แต่ให้แม่จัดลูกแบบนี้มันใช่หรอ  อาจารย์สุดยอดการแก้ปัญหาจริงๆ ขอบคุณครับ

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

siwapol55

อาจารย์ที่ปรึกษาเรายังคงทำหน้าที่ต่อไป
ดูท่าแล้ว น่าจะได้ปรึกษาอีกหลายคน
ขอบคุณมากครับจะคอยติดตามผลงานต่อไป

Paul Chan

ปรึกษาแบบนี้ระวังเอวจะเดาะเอาน่าาาา

aum691

ลูกเจอแบบนี้จะยอมออกจากห้องจริงเหรอมีหวัง อยู่กับแม่ทั้งวันทั้งคืนในห้องแทน