ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2018, 07:58:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

มาถึงก็ฟาดแม่เด็กเลยนะ5555.  ขอบคุณมากนะครับบบ

elastico914

วิธีแก้แปลกๆดีแฮะ ...กับแม่ เพื่อให้แม่ไป ... กับลูกต่อ

grigori00

รอบนี้จัดการผู้ปกครองเลยแหะ แถมยังจัดฉาก อีก ฮ่าๆ ขอบคุณคร้าบ

as72340639

ปรึกษาแบบนี้มันใช่หรอ 5555+  แก้ปัญหาได้ตรงจุด

poloxz

ทำไมแอบขำประโยคสุดท้าย
เรานี้มัััันเป็นปรึึึ

xtazy

ไอ้ที่เหนื่อยๆนี่ เพราะตามไปปรึกษาแบบถึงนำ้ถึงตัวล่ะสิ

SickSleeplab

อาจารหักเหลี่ยมโหด ตีท้ายครัวเฉย

beeboy_pe

น่าจะถึงคราวเด็กสาวๆบ้างนะ ให้คำปรึกษาถึงห้องนอน

Noii2

ปัญหาแม่แก้ไขได้ แต่ลูกชายคงเจอปัญหาหนักแทนอะดิ ฮ่าาาาาาา

Nabisca Sathu

ขังตัวเองดูหนังโป๊ โถ ติดซะจนไม่ไปโรงเรียน เจริญ 555+

พิสิษฐ์ เ

คุณแม่น่าจะแก้ปัญหาให้ลูกจนหมดแรงแน่นอนเลยครัช   ::Elder::  ::Thankyou::

coconut

แน่ใจนะว่าแก้ปัญหา ไม่ใช่จุดเริ่มต้นของปัญหาใหญ่ในครอบครัวเหรอ

liverpudlian

โดนแบบนี้ลูกคงยอมไปโรงเรียนแล้วมั้ง

nagasata

คุณแม่ถึงกับเคลื้มอ่าดีชอบมากเรื่องนี้ติดตามครับ อยากเรียนวิชาสะกดจิตจริง

0scar

ตอนแรกนึกว่สจะแค่ในรร นี่จารแกเหมาแม่ด้วย ตอนต่อไปเด็ก นร แหงมๆ ::Hunger::