ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 54 : สงครามเทพธิดาชุดฟ้า Pt1

เริ่มโดย nato87, เมษายน 18, 2018, 07:29:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ศึกเทพธิดาชุดฟ้าครั้งนี้ คุณอยู่ทีมไหนครับ?

ทีมหมอพลอย ใบเฟิร์น โดนัท และนาถ
308 (89.8%)
ทีมครูเบสท์ อุ๊ อีฟ และหมวย
35 (10.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 343

suriyamahajit

ตกลงมีสามทีมไหมเนี่ยแล้วลุงจะจัดการทีมยายอุ๊ยังไงกันนะ

whitebag

เหมือนลุงพลคือ อาชญากรตัวเอ้ ที่ทางการสหรัฐต้องการตัวด่วน เพราะมีประวัติที่ร้ายมาก ฉีดยาให้ลูกค้าติดใจมาหลายรายแล้ว เราต้องแบ่งทีมล่าเป็นสองทีม หนึ่งทีมปกป้องเข็ม ไม่ให้ไปฉีดใครได้อีก  สองทีมขโมยเข็มเพื่อลองฉีดทีหลัง  พยายามดำเนินการให่เงียบที่สุด อย่าให้ใครจับได้  ไป...?  เหมือนแนวนี้เลย สนุกได้อรรถรสมากครับ

..........+2money ::Confident::
คอมเมนแบบนี้เป็นที่ต้องการ ใส่ใจอ่าน
แล้วเอามาถามหรือคาดเดาร่วมกับเนื้อหา ดีๆ

babbom

วางแผนกันเป็นขั้นเป็นตอนแบบนี้ ลุงพลจะรับมือไหวมั้ยครับเนี่ย

readinggg

ปราบโจรต้องปราบหัวหน้าโจรก่อน ต้องจัดการครูเบสก่อนเลย

Suchart Thanee

เป็นแฟนคลับหมอพลอยครับ เอาใจช่วยหมอพลอย สู้ๆครับ

attawit2524

ใกล้ถึงลาสบอสแล้ว ภาคแรกดูง่ายจริงครับ ขอให้ตาลุงได้แก้ปัญหาบ่อยๆ แบบพระศุกร์เข้าพระเสาร์แทรก ยังไม่จบต้องโดนหนักๆ แล้วค่อยๆแก้ปมกันไปบ้างอะไรบ้างครับ ::Confident::

Kingmar

ยังไงผมก็ทีมหมอพลอยสุดสวย. รอบทคุณหมอคนสวยอยู่นะครับ

deamondear

หมั่นไส้จริงๆ55 จับมือคือลวนลามเด็กพวกนี้นี่มันเป็นอะไรกัน หมุ่นไส้วุ้ยยย อินๆ

singkanong

ผมอยู่ทีมหมอพลอยครับและลุ้นเอาใจช่วยครับ ส่วมทีมครูเบสท์ก็ลุ้นให้ลุงแก้เกมส์เก็บกวาดไม่เหลือสักคนแห่ะๆ เก็บเข้าฮาเร็มให้หมด ขอขอบคุณครับท่านผู้แต่งมาช้ายังดีกว่าไม่มาครับ

tulatula

tetete

สาวๆทะเลาะกันแทบตาย ส่วนไอตาลุงตัวต้นเหตุทำชิวไปวันๆ น่าให้โดนัทเจื๋อนทิ้งจริงๆ

swss2511

กลุ่มไหนจะวางแผนเก่งกว่ากันไม่นานคงได้รู้ แต่ที่แน่ๆลุงพลคงได้สาวๆมาเพิ่ม

cdx

จริงๆ แล้ว ผมเพิ่งจะเริ่มชอบน้องนาถตอนนี้ละ..แล้วก็หมั่นไส้ยัยอุ๊ จริงๆ เอ้อ ช่วยเขียนบทให้ยัยอุ๊ เสร็ดลุงพล ชนิดคลานแทบเท้า ครางผัวขาๆ ด้วนเถอะ จะได้สะใจเสียที 

olemantu

ต่างฝ่ายต่างพยายามาพวก..แบ่งกันป็นทีม มีลุงพลอยู่คนเดียว 55