ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 54 : สงครามเทพธิดาชุดฟ้า Pt1

เริ่มโดย nato87, เมษายน 18, 2018, 07:29:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ศึกเทพธิดาชุดฟ้าครั้งนี้ คุณอยู่ทีมไหนครับ?

ทีมหมอพลอย ใบเฟิร์น โดนัท และนาถ
308 (89.8%)
ทีมครูเบสท์ อุ๊ อีฟ และหมวย
35 (10.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 343

taton

โห รอบนี้มีแบ่งทีมแบบavengerเลยวุ๊ย ยังไงผมก็เลือกทีมหมอพลอยอยู่แล้ว แต่ดูท่าไรต์จะงานหนักเลยนะ ว่าเขียนให้ทีมหมอเบสท์มาลงเอยกับลุงพลได้ยังไง ไม่ง่ายจริงๆยิ่งอีกฝ่ายทั้งรู้ตัวกับระวังแถมสอดแนมกันแบบนี้ คงต้องอัพสกิลลุงเพิ่มแล้วแหละงานนี้

.....+1money ::Cheeky::
ทีมเด้วกัน อิอิ

Sakdiwichai Ontong

ผมว่าทีมครูเบสต้องพลาดท่า และแล้วก็เสร็จตาลุง ที่คว้าพุงปลาไปกินสะบายใจเฉิบ

asiakook

โอ้วพิมมี่เยี่ยมมาก  อุ๊กะหมวยนี่จัดพร้อมกันเลยน่าจะดีนะเนี่ย (แอบจับมือแต๊ะอั๋งตอนหนูจะล้ม  ::Sweat::) อิอิ ขอบคุณครับ

Empire13

ยังไงก็เชียร์หมอพลอยคนสวยครับ เจ้าหญิงนำแข็งที่โดนลุงพลละลายด้วยลีลามหาระทวยครับ

sarojs2514

เชียร์หมอพลอยคนสวยและผมว่าทีมครูเบสต้องพลาดท่า แล้วก็เสร็จตาลุง

oddsk

Nikubou

อยากให้ถึงตอนน้องอุ๊ เปลี่ยนความคิดจาก
"ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว"
มาเป็น
"ดอจริงมีเพียงดุ้นเดียว"
เร็วๆจังเลย

naitoom

ทีมหมอพลอยก็ได้เปรียบซิครับ เพราะเป็นอาจารย์หมอ ในขณะที่สาวอื่นยังนร.พยาบาลในชุดฟ้าเอง

g9898

นินจา คุคิมารุ

snoob

SNGOT

นี่ถ้าไม่ได้สาวๆทีมโดนัทกะเฟิร์นช่วยคราวนี้ลุงท่าจะไม่รอด

ขอนลอย บักเคียบ

ทีมเจ๊พลอยจ๊ะ แต่ลุงยังปราบเจ๊พลอยไม่อยู่หมัดซะทีเดียว จัดอีกสักรอบจะดีมากๆนะออเจ้า

097898117

แค่จับมือตอนล้ม ซื้อน้ำไปให้ มันเรียกว่าหลักฐานได้ด้วยเหรอ

dikky

จะเป็นใครเสร็จใครกันระหว่างลุงพลกับอุ๊ แตว่าให้ลุงพลาดท่าสาวอุ๊ก่อนแล้วปิดปากสาวอุ๊น่าจะสะใจกว่านะครับ