ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mark Rentonz

ที่สุดของที่สุดคือถ่านไฟเก่านี่ล่ะครับ จำได้ว่าผมเคยเจอแฟนเก่าโดยบังเอิญ แต่ที่ไม่บังเอิญคือแค่มองตาคุยกันไม่กี่ประโยคก็ลากกันหาที่ระลึกชาติเลยครับ เอาสด แตกใน ฟินๆๆๆๆๆ

diaby

สนุก เสียว ตื่นเต้นดีครับ เนื้อเรื่องมีเหตุมีผล อ่านแล้วอินไปด้วยครับ ในเมื่อเป็นแฟนเก่า คงไม่จบกันง่ายๆเหมือนคนก่อนหน้า จะเป็นยังไงต่อไป น่าติดตามมาก ขอบคุณมากครับ

densanova

เอ๊ะๆ ถ่านไฟเก่า หรือว่าวัชจะเป็นแฟนเก่า

Kitty Hotmail

ระลึกถึงความหลังกันเต็มที่ไปเลยนาจัดเต็มให้สมกับความคิดถึง

ziggy2

วัชคือแฟนเก่านานี้เองมิน่าถึงยอมสดๆ ถ้าสามีรู้จะมีดราม่ามั้ยนะ

outsider

บทรักนี่จัดหนักจัดเต็มดีทีเดียว อยากรู้ว่าผัวนาจะคิดยังไงถ้ารู้ว่าวัชเป็นแฟนเก่านา

Mafee CHick

เป็นผมจะต่อรองขอมีกิ๊กเลยให้ตายสิ

kit2516

เจอถ่านไฟเก่าขนาดนี้ระวังนาจะหลงจนไม่อยากกลับล่ะ

kate999

ขอบคุณครับสำหรับความเสียวต่อเนื่องครับจัดมาเรื่อยๆนะครับ หมดแรงเลย

apichart2523

แฟนเก่าถูกใจขนาดนี้นาคงหลงวัชแล้ว หลั่งในไอ้ที่คุมไว้คงเอาไม่อยู่  นาท้องเถอะได้โปรดอยากจัดแม่ลูกอ่อน ::Thankyou::

lp640

อย่างงี้นี่เอง สงสัยผมอ่านไวไป... ขอบคุณมากสำหรับผลงานเช่นเคยครับ

blackjack

::Dribbling:: สุดยอดครับตอนนี้ช่างเร่าร้อนจริงๆ เขียนได้เห็นภาพสุดๆ ตอนนี้อยากเดาความคิดนาแต่เดาไม่ถูกยิ่งพรุ่งนี้จะมีอะไรกันอีกยิ่งคิดไม่ออกว่านาคิดอะไรส่วนแฟนนาผมว่าคงเริ่มสับสนอะไรในความคิดบ้างแล้วหละ แต่สิ่งหนึ่งที่ผมคิดคืออีกไม่นานหรือพรุ่งนี้แฟนนาจะรู้ความจริงแน่ๆ แต่นาจะพูดหมดทุกอย่างมั้ยหรือจะมีปิดอีกอันนี้อยู่ที่ผู้เขียนแล้วแฟนนาจะเป็นยังไงก็น่าคิด ตอนนี้ผมนึกถึงความคิดของตัวละครนากับแฟนมากกว่าว่าจะเป็นไงเมื่อรู้ความจริงแล้วนาจะทำยังไงต่อไปกับถ่านไฟเก่าอย่างวัชตอนนี้อยากรู้ตรงนี้มากกว่าจะอ่านบทรักอะไรนั่นแล้วนะ สุดยอดจริงๆ ครับ

..........+2money ::DookDig::
ปมค่อยๆคลายเรื่อยๆนิ

Thanakrit Nanthikan

sommchai

แฟนเก่านี่เอง ถึงได้เร่าร้อนขนาดนี้