ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzae

กะไว้แล้วว่าต้องเป็นแฟนเก่า ไม่งั้นตอนเจอกันคงไม่ตกใจขนาดนั้น ชอบเนื้อเรื่องมากๆเลยครับ ให้กำลังใจผู้เขียนนะครับ

ninjahatori.eioeio

ตั้งแต่อ่านนิยายแนวนี้มา มีเรื่องนี้ที่เขียนได้เหมือนจริงมากๆ สมเหตุสมผล ไม่เวอร์จนเกินไป มีปมให้รอการเฉลยไปเรื่อยๆ น่าติดตามมาก

surfaced

ธวัช เป็นหมันหรือ นาถึง ไว้ใจขนาดนั้น

ppp44

น่าจะบอกความจริงให้สามีรู้ว่าวัชคือคนแรกของนา คิดว่าสามีน่าจะรับได้และอาจจะเปิดใจให้ร่วมกันสามคน

ศิริวัณณา

ธรรมดาเจ้าค่ะ  ณาก็มีความลับความหลังที่บอกไม่เคยบอกผัวเหมือนกัน

ณาเคยถูกกิ๊กคนหนึ่งปล้ำค่ะ..แถมแตกในเพราะกิ๊กหวังให้ท้องเพื่อจะแย่งตัวไปจากแฟน

หลังจากนั้นณาขอให้แฟนเอาสดแตกใน เผื่อท้องจะได้ไม่มีข้อสงสัย (ตอนนั้นยังไม่ได้แต่งงาน)
แต่แฟนไม่ยอมเอาสด โอยย....ทั้งเครียดทั้งลุ้นแทบตาย แต่โชคดีไม่ท้อง..555..

แต่ณา..มิใช่นานะเจ้าค่ะ อิอิ. 

............+1money ::Ahoo::
ใช่เลยมีที่มาที่ไปจริงๆชีวิตนา

บันจิ้ง จั้ม

อารมณ์เต็มของนา แสดงออกมาให้เห็น

khokkhan

::HeyHey::น้องนาจัดชุดใหญ่เลยคงเพราะเป็นแฟนเก่า ผัวรู้จะว่าอย่างไรหนอ
ขอบคุณครับ

donki

นา ร้อนแรงมากกว่าทุกครั้งที่เคยเป็นจริงๆ ครับ

jeditay

นาเองก้อร้ายไม่ใช่เล่นไม่บอกแฟนว่าเเฟนเก่ามาทำงานบ้าน

Tanapon Aerarree

สนุกมากครับ

•====================================•
20/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 20/4/2561 ~20/10/2561 }

•===============================================•

arsuredd

ถ่านไฟเก่าร้อนแรงจริงๆ นาจะบอกความลับนี้กับสามีรึป่าวนะ

nawin1357

นั้นงัยถึงว่าตอนเจอกันครั้งแรกถึงทำท่าตกใจ

au2000

ว่าแล้ววว วัชจัดเต็มจริงๆ
ถ่านไฟเก่า สุดยอดเลย

bondinlove

นานี้เก็บความลับเก่งจังนะอยากรู้จริงๆว่านาจะติดใจวัชจนแอบติดต่อกันลับหลังสามีตัวเองรึเปล่านะ

muzachi

ถ่านไฟเก่ากะลังคุ รำลึกถึงความหลัง