ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vvvvvvvvvvvv

ถ่านไฟเก่าช่างร้อนแรงอะไรเยี่ยงนี้ นาจะทิ้งให้สามีช่วยตัวเองแบบนี้ไม่ได้นะต้องผสมโงกันหน่อย

ppptttmmm

ที่แท้ก็แฟนเก่านี่เอง น่ากลัวแทนสามีจริงๆ

kiratwice

ว่าละเชียว ปรกตินาจะไม่เซนซิทีฟขนาดนี้ โอย ผมรักเรื่องนี้สุดๆเลย เปรียบเสมือนตัวเองเป็นสามีนาไปละ 555

thepkung

อิ่มเอม อิ่มอกอิ่มใจแล้วก็มาดูแลสามีต่อดีๆนะหนูนา สามีน่าจะเข้าใจเธอ เอาให้เต็มที่กับสามีเหมือนตอนเอากับคนอื่นๆนะหนูนา

Fri Da Y

ดับกันไม่ทันแน่ เจอถ่านไฟเก่าแบบนี้

Pong Sak

ไม่คิดว่าจะมาเจอแฟนเก่าเลยรื้อฟื้นกันเยอะเลย

merina

งานนี้แตกในโชว์ผัวคนปัจจุบันแน่นอน

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

Flashbackตอนนี้ทำผมอึ้งค้างไปหลายวินาทีเลยครับ

Kapi channel

ตามอ่านทุกตอนเลยครับเรื่องนี้

•====================================•
20/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 20/4/2561 ~20/10/2561 }

•===============================================•

toto65

นึกว่า แอบประชดผัว
แต่ที่ไหนได้ ถ่านไฟเก่านี่เอง
มิน่าล่ะ ถึงได้ร้อนร่านขนาดนี้

okai

โหห จัดหนักยิ่งกว่าครั้งที่ผ่านๆมา ไม่ยิ่งหย่อนกันเลย

jjhj1988

เจอถ่านไฟเก่าแถมยังจบแบบยังไม่อยากจบเท่าไหร่นาเลยจัดเต็มสินะคับ(ผมมองว่าวัชเป็นคนเลือกสาวคนอื่นเลยต้องเลิก นาคงค้างคาอยู่พอควร)
คิดว่าที่นาไม่อยากขึ้นห้องนี่คงกลัวผัวเห็นความผิดปกติสินะคับ

นาเล่นร้อนแรงแถมจัดหนักจัดเต็มแบบไม่มีทีท่าจะหยุดแบบนี้ เดาไม่ออกจริงๆ ว่าสุดท้ายแล้วจะจบกับวัชยังไง
จะแบบเอาครั้งนี้เต็มที่ให้หายค้างคาแล้วจบกัน
หรือว่าจะเก็บไว้มันส์เป็นครั้งคราวแบบชัย
แต่ไม่ว่าทางไหน ผมว่าผัวนาทำใจไว้เลยว่านี่มันจุดเริ่มต้นของรอยด่างในความรู้สึกแน่ คนมีอดีตกันมาก่อน ยังไงก็มีเปรียบเทียบแน่นอน เริ่มได้กลิ่นมาม่า 5555+

มาม่ามาจริงด้วยสิคับ ผมนี่ต้มน้ำรอเลย
ว่าจะชมท่านอีกอย่าง ไม่รู้ว่ารูปประกอบนี่ท่านดูรูปแล้วค่อยเขียน หรือเขียนแล้วค่อยหารูปประกอบคับ(ผมเดาว่าเป็นแบบแรก) เพราะรูปมันเข้ากับเนื้อหามาก ทั้งชุดทั้งท่าทาง ดูคู่กันแล้วได้อารมณ์สุดๆเลยคับ

....+2 money ::Yes!::
คอมเมนสร้างสรรดีมาก

holovelove

ความหลังรักแรก คนเราต้ทบทวนยาวๆหน่อย ผมยังจัดหนักเลย
เหงาๆ

ภูรินะ กินอิ่มนอนหลับ

เสนอให้ไปเที้ยวทะเลบ้างครับ อยากเห็นนาในชุดว่ายน้ำ

gaingane

ผมกะไว้แล้วตัวละครนี้ต้องมา แต่ผมดันไม่ทันคิดสะได้ว่าเป็นวัช ว่าแต่เลียรูก้นบ่อยๆนี่ หรือจะมีฉาก anal ให้เราได้อ่านกันครับ