ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 22, 2018, 04:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tiw2

::Orz::ติดตามคนเขียนคนนี้เเทบทุกเรื่องครับ ลายเส้นสวยมากกกก

Nazqul Tz

Pester

ในที่สุดก็โดนจนได้สินะ 
ผมนี่รอเจ๊ผมดำเลย
ซีรีย์นี้ยาวๆไปครับ

ballmayerz

darkyokk

กฤษณะ ปานกัณฑ์

ไปอ่านตอน 3 มา ยังไม่เม้นตอน 2
ปัญหาเรื่องการให้เครดิตคนแปลนี่มันมีทุกอันเลย ตั้งแต่มังงะยันโดจินเลยมั้ง
คนสงสัยคนก๊อปไปไม่ให้เครดิตต้นทางนี่เค้ากลัวคนจะไปตามอ่านจากต้นทางแย่งคนเข้าเวบเค้าใช่มั้ย

exranner5

Stephane Ratrique

wittaya.sawadeaue

น้องมันดูไม่ออกจริงๆเหรอ ทำไมชีวิตจริงไม่มีแบบนี้มั้งนา

วลี วลี

พี่มาริเริ่มเงี่ยนละครับ จากนี้คงมีแอบเย็ดกันยาวๆ ชอบแนวนีเลยอะ

Dollacha Chaichana

ผมว่าน้องมันต้องบ้าแน่ๆ มันดูไม่ออกหรอว่ะ
เหมือนพี่เขาเองจะเริ่มอยากโดนแล้ว

Tunpia NorHor

Neo Rory

แล้วพี่อีกคนผมดำจะโดนด้วยไหมเนี้ยถ้าโดนนี้เรียบร้อยเสร็จเพื่อนมันหมด