ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cyclone ] Star Tac Ido ไดตะลุยแดนเวทมนต์ Ep1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 23, 2018, 08:21:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Darktaker

koper2sunfad

แล้วท่านอาจารย์อวาน จะมาในรูปแบบไหนน้อ  หรือป๊อปจะมาช่วยไหม น่าติดตามจริงๆ

drof666

พระเจ้าช่วยควยทอด การ์ตูนในวัยเยาว์ของดีหายากขอบคุณเหลือหลาย

CoolNook Thangsakul

โคตร ดักแก่ ฉากพระเอก โดนกิน ยังกับ เซล ตอนดูด มนุษดัดแปลงเข้าไปยังไงยังงั้นเลย 55555

panjun

จากลายเส้นนี่แนวการ์ตูนเก่ามาก แต่น่าสนใจสุดๆไปเลย เนื้อเรื่องดีน่าติดตาม

ipor

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เปิดเรื่องมาพระเอกก็โดนจับแระ ส่วนนางเอกก็โดนอสูรยัดเยียดดุ้นให้แระ กว่าจะมีคนมาช่วยจะโดนอสูรจัดไปกี่ตนนะ....????

Reggal

เกือบเกิดไม่ทันเรื่องนี้ 555 ต้องดีใจอยู่ใช่ไหมว่าเคยอ่าน // แต่เนื้อเรื่องดาร์คเกิ้นนน  ::Horror::

jaqaz

game2539

as72340639

ใครเกิดไม่ทันเรื่องนี้ ยกมือรายงานตัวด่วน  ::YarKK::

eeb

ดักแก่
ลายเส้นสวย
เนื้อเรื่องสนุกกว่าต้นฉบับอีก 5555

yellowmonkey

karnkarn

หมดกันความทรงจำวัยเด็ก
ไม่ได้อ่านนานจนลืมไปแล้ว
อ่านไดจนโตเป็นการ์ตูนที่สนุกดีครับ

siwapol55

เรื่องนี้ ผมไม่ได้ตามอ่านช่วงออกใหม่
แต่มาตามอ่าน 2-3 ปีที่ผ่านมามาเอง
ผมว่าคนเขียนเรื่องเก่งนะ ทำให้เรื่องราวสนุกได้ตลอด
ขอบคุณมากครับที่แปลโดจินเรื่องนี้มา อยากหาอ่านแบบเป็นไทยมานานแล้ว