ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cyclone ] Star Tac Ido ไดตะลุยแดนเวทมนต์ Ep1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 23, 2018, 08:21:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joker-

glaciar

sonteen42

โหย โหดมัก 55555 ตอนต่อไปนี่มาค่อแถวกันเป็นระนาวเลย

cking

โถ่ๆๆ วัยเด็กเรา ถ้าเขียนน่าจะดีกว่านี้นะเสียใจ

dreamlost

ในหน้าแนะนำตัวละคร รูปเป็น Mist Wern ครับ
ไม่ใช่ตัว Wern

thegift52

การ์ตูนในตำนานเลย เนื้อเรื่องตอนพิเศษซะด้วย สนุกใช้ได้ครับ ดีมาก ๆ เลย  ::WooWoo::

akasaboy

ฉากแรกทำไมดูอ่อนแอกันจัง 555+ สงสัยต้องไปฝึกอีกเยอะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

siwapeeza

taton

ผมว่าคนวาดนี่คงอิจฉาไดนะ เล่นวาดมาให้(ไดน้อย)โผล่มาตลอด(ผมว่ามันดูตลก+ดิสเครดิตความเก่งของพระเอกเราลงไปได้เยอะ)
ปล.เคยอ่านเมื่อนานมาก แต่ไม่จบ จำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้วด้วย 555

chanky2007

ระลึกความหลังกันเลย

ปกติ ไดต้องอยู่ในสถานการณ์ลำบากก่อน ถึงจะเก่ง
สงสัยสาวๆ คงต้องลำบากกันหมดเรื่องก่อน ไดถึงจะเก่ง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

lordofthetwo

โอ๊ย การ์ตูนวัยเด็กโพ้มมม

อย่างนี้ต้องโดน อาบัน สแทรชชช

resistance