ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 12

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 24, 2018, 05:16:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nondon

หุ่นแต่ละคนสุดยอดจริงๆครับ ชอบแนวแบบบีมากครับ

hanabombam

ได้ฟิวมาก จะฟินกว่านี้ถ้าแตกในน้องบีอ่ะ ::HoHo::

fantastica

บีนี่รักมั่นกะกบซะจริง ตอนนี้ไม่สนบีละ อยากได้ยัวแทน5555

swss2511

panax

กบนี่สุดยอดสุภาพบุรุษจริงๆ เฮ้อ
รอลุ้นเรื่องราวกับสาวยัวนะครับ ท่าทางจะมีประสบการณ์มาเล่าเยอะเลย

somc217

น่าตื่นเต้นดีนะสำหรับบีที่ดูว่ายังคงมีใจให้กบอยู่ และดูบรรยากาศในงานจากรูปประกอบแล้ว น่าสนุกจังเลย
ขอบคุณมากครับ

Mr Donut

อมของกบไปแล้ว แบบนี้ได้สวิงแน่ๆ

ood_aspire

ก่อนที่ 2 สาว ฟินกับยัว ก็เก็บแต้มกับบีไปก่อนแล้วหนึ่งดอก คืนนี้จัดอีกสองสาว แล้วบีก็จะขึ้นมาสมทบอีกทีหลังเพราะกบเมาหลับไปแล้ว
ถ้าเป็นแบบนี้จริงๆ นี้ พระเอกของเรานี้ คงน่าอิจฉาสุดๆ ไปเลยครับ

muzachi

กบอดอีตามเคย เป็นคนดีเกิน ตัดใจเถอะบี

pinmonkey

น้องบีน่าจะตัดใจเลือกสักฝั่งระหว่างพระเอกกับกบได้แล้วนะครับ ไม่งั้นหัวใจได้วายสักวัน ขอบคุณมากครับ

psm_mach

พระเอกเราสุดยอดจริงๆ ลุ้นทุกตอนที่อ่าน สงสัยจะเอาบีจนบาน บีก็ยังไม่ได้เอากบซะที จะสงสารใครดีบีหรือกบ

midnightblusie

วันนี้บีจะโดนสอง ไหมครับ เก็บไปหนึ่ง เหลืออีกหนึ่ง มาลุ้นกันต่อครับ

fallenversa

ยัวหุ่นกำลังดีครับ อยากได้ยัวเพิ่มอีกคน5555

kokkum

sangop

ไม่พูดเกี่ยวกับเนื้อเรื่องละกันครับมันสุดยอดน่าติดตามอยู่แล้ว รูปที่แนบมานี่สิครับอื้อหือ