ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 12

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 24, 2018, 05:16:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

เราไม่มีทางเลือกมากนัก ดูบีลังเลกับการจะเจอกบอยู่ดี มันเป็นคนที่เขารักครับ ผมเข้าใจ
ฟินก็พูดแค่ว่า เออแกก็ดูและตัดสินใจดีๆ เจอก็เจอแก งานแบบนี้คนเที่ยวมันก็เจอันไปมาอย่าคิดมาก
ผมชอบฟินตรงที่ในสถานการณ์ยากๆ ฟินมีความเข้าใจและแก้ไขให้ดีเสมอ

แกก็เคลียร์ตัวแกเองดีๆ ฉันกับพี่เขาตกลงกันในความเข้าใจว่าเราเป็นเพ่อนกัน เรามีอะไกันก็คือเรื่องนี้จบ ไม่ก้าวก่ายไม่อะไร
แกอ่ะ เคลียร์ตัวเองดีๆ แกขึ้นรถมาด้วยทั้งๆที่รู้ว่าเราจะมีอะไรกันแน่ๆ แล้วก็ถึงนาทีนี้ถ้าแกจะอบพี่กบ แกก็ควรจะไปคุยตรงๆแล้ว
ก่อนแกจะสนุกไปไกลจนแกไม่กล้าคบเขา

บีเงียบไป ฟินบอกว่า ไปเล่นน้ำรอดีกว่า เดี๋ยวเย็นๆค่อยไปงานกัน ไปค่ะพี่ ไปเล่นน้ำ

ชุดเล่นฟิน

ผมชอบฟินตรงที่แการแก้ไขสถานการณ์นี่ ระดับประเทศ

ฟินเดินนำไป ผมเดินออกไปยิ้มกับบีแบบ เอาที่บีสบายใจเถอะ

บีก็ยิ้มแหยๆ ผมเดาไม่ออกหรอกว่าบีคิดอะไร และไม่เอาตัวเองไปอยู่ตรงนั้นด้วยแน่นอน
เดี๋ยวจะยาก

ฟินจูงมือผมมาเล่นน้ำด้วยชุดที่ ถ้าจังหวะดีผมจับกดแน่ๆ
คือด้วยความฝรั่งแยะ และคนมางาน
ผมบอกได้เลยว่า ฟินดูสากลและเข้าใจได้
ฟินถามผมว่า กบมาเจอผมมากับสองสาวจะบอกยังไง ผมก็จะบอกว่า เอ้าผู้หญิงสวยสองคนชวนมึงมาพูลปาร์ตี้มึงไม่มาเหรอ ควายแล้วแบบนั้น

ฟินหัวเราะเอิ๊กอ๊าก บอก แหม่ลูกพี่เราไว้ใจได้ มันต้องแบบนี้ พร้อมกับกระโดดหอมแก้มผมทีนึง
แล้วก็กระโดลงน้ำไป
ผมก็ต้องลงน้ำเหมือนกันเพราะชุดฟิน ระหว่างนั้นบีหายไป ไม่ได้ลงมาแจมด้วย

ฟินส่งข้อความว่า ลงมาเจอกันที่งานปาร์ตี้เลยนะ
คือสระว่ายน้ำอยู่ดาดฟ้า แต่สระจัดงานซึ่งใหญ่กว่า อยู่ด้านล่าง
ผมถามฟินว่าจะลงไปแบบนี้อ่ะเหรอ ฟินถาม ทำไมล่ะ พี่ งานแบบนี้พี่ดูเอาเถอะ แยะกว่าหนูอีก รับรองว่าเพลิน
ผมกดลิฟลงมา โอวละลานตา คนไทยฝรั่งใส่บิกินี่จริงๆ ผมเดินตามตูดฟินไปแบบเพลินๆ จนเฟผลอเอามือไปตีตูดทีนึง
ฟินหันมาร้องโอ๊ยแบบเสียงสอง น่ารักอยากจะจับกดซะตรงนั้น

บรรยากาศงาน

บีตามลงมา ใส่ชุดเรียบร้อยเลย ขาสั้น เสื้อตัวโคร่งคลุมบิกินี่
ฟินหันมาเบ้ปากบอก นางเป็นคนดีจ้าาา ปล่อยนางพี่ คนอยากเป็นคนดีก็ปล่อยไป
ดีเจเปิดเพลง คนเต้นรำกัน สนุกสนาน ผมอยู่กับฟินเป็นหลัก บีก็แชทเอาอย่างเดียว
ไม่มีใครแซวบี เพราะผมเอนจอยกับวิวตรงหน้ามากๆ ผู้คนมากมายในชุดวาบหวาม

ในขณะที่ผมเดินไปห้องน้ำ มีเสียงเรียกมาว่า พี่ๆๆ สวัสดีค่ะ
น้องพนักงานคนเมื่อคืน พี่นั่งตรงไหนกัน ผมบอก อยู่เลยบู๊ธดีเจไปทางนั้น
น้องพนักงานบอก เดี๋ยวหนูเดินไปหา
น้องมางานด้วย เซ็กซี่เลย ภาพเมื่อวานวิ่งกลับมา
ผมบอกฟินว่า น้องคนเมื่อวานมาด้วยว่ะ ฟินบอก อ้าเหรอ ดีๆๆ เบื่ออีบีเต็มที่ล่ะ ฮ่าๆๆ
บีหันมาค้อน สักพัก ไอ้กบมา 555
บีก็ยิ้ม แหม่ชุดแอ๊วๆ นางก็ถลาไปดูแลค่ะ นางรักของนางค่ะ ฟินแอบเบ้ปากใส่ผม
ฟินนี่บทจะพาลนะ ให้เธอ มีการบ่นว่า พี่กบขาเมื่อคืนอ่ะค่ะ บีโดนทะลวงประตูหลังไปแล้วค่ะ อ๊ายยยยเหมือนจะชอบนะคะ

แล้วฟินก็เดินไปกอดบีจากข้างหลัง จับหมับเข้าที่นม แล้วบอกว่า นี่ พอผู้มาลืมบทรักเราสองคนเลยเหรอ เลวก็หอมแก้มกับตีตูดบีไป แล้วก็เดินไปเอาเบียร์มา
กบมาทักผม พี่ มาไม่ชวนเลย ผมเลยตอบว่า มึงชวนกูไหมล่ะ
กบบอก ผมนึกว่าพี่เลิกปาร์ตี้แล้ว ผมเลยบอกว่า กูไม่เป็นคนดีแบบมึงหรอกเว้ย เสียเวลา ฝากน้องบีด้วยกูจะไปหาเพื่อน
ผมปล่อยกบกะบีเลย ฟินเดินไปทักน้องคนเมื่อวาน ผมเดินตามเข้าไป แนะนำตัวเอง น้องบอกน้องชื่อยัว

นี่คือยัว

ฟินบอกไม่บอกว่าจะมา ยัวบอก ตอนแรกไม่ได้คิดจะมา เพื่อนลากมา ต้องลางานเลย เสียดายเงิน
ผมบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่จ่ายเอง ยัวหันมาบอกว่าพี่หนูไม่ใช่กะ ถึงพี่จะกะกับหนูก็เถอะ
ฟินร้อง ง่อววว แบบนี้คุยกันยาว แล้วเราก็ขำกัน ยัวมองไปทางบีบอก นั่นแฟนพี่เขาเหรอ
ผมบอก คนที่บีชอบน่ะ ฟินบอกว่า งงสิ อย่าไปสนใจเลย เอาเป้นว่าเมื่อคืนน้องบีเขาชอบพี่ คนนี้อาจจะไม่ใช่ ยัวทำท่าปวดหัวแล้วก็แบบเหลือบตามองบน

ยัวกับฟินเคมีดีมาก ยัวบอก อ่อ ชะนีมีฝัน
ผมถึงกับสำลักเบียร์เลย

เราแบกกันยืนเลย จนบีเดินมาตาม หน้าน้องแบบทำไรผิดทิ้งเขาไม ฟินเลยเดินโอบบีกลับไปยืนกะกบ ไอ้กบมองฟินตามละห้อยเลย
มันคงเห็นแล้วล่ะว่า ฟินเด็กใคร เพราะฟินไม่ถือเนื้อถือตัวกับผมเลย ยินพิงเอย เอานมถูแขนเอย เอาตูดถูหำเอย
แต่กับบี มันมีลุ้นเต็มๆ ดึกแล้ว เราคุยกันออกรสมากขึ้นเป็น 5 คน คุยกัน ไอ้กบทิ้งกลุ่มเพื่อนเลย
มันบอกเจอเจ้านายกับลุกค้า ไอ้ห่า ใครชวนมึงวะ 5555

ผมถามยัวว่า ทำไมถึงไปทำที่นั่น ยัวบอก ไปทำเพราะตกงานเลิกกับแฟน แล้วก็อยากไปอยู่ที่เงียบๆ
ไปตอนแรกก็แบบอะไรวะ งง แต่พอทำไป ก็เออมันสงบ แล้วฝรั่งเขาไม่ได้มองเป็นเรื่องเซ็กส์
แต่คนไทยนี่ไม่ต้องห่วง คู่ไหนคู่นั้น แล้วก็ทิ้งท้ายว่า เมื่อวานก็สองคู่
ฟินหัวเราะเสียงลั่นเลย ถามว่าทำไมไม่ลงมาล่ะ ยัวทำท่าส่ายหัว
หนูไม่ได้ค้างที่นั่้น คนงานบอก

บีกับกบเริ่มสนิทกันมากขึ้น บีถอดเสื้อคลุมออกล่ะ เห็นชุดวันพีซดูเรียบร้อยเชียว
ฟินกับยัวเต้นกันไปมา ยัวก็เดินทักคนไปเรื่อย

ยาวนานจนคนเริ่มเา มีหลับข้างท้าง ผู้หญิงบางคนเสื้อผ้าหลุดลุ่ย คนกอดจูบกันข้างทางยั้วเยี้ยไปหมด
ผมตึงๆพร้อมรบล่ะ แม่งสวรรค์ชัดๆ ใครไม่เคยไป แนะนำ พูลปาร์ตี้ ดีจริงๆ
ฟินวางตัวดีมากต่อหน้กบ แต่พอกบไปเข้าห้องน้ำ ก็จุบผมบ้าง กอดผมบ้างเล่นทะลึ่งบ้างโดยมียัวยืนกหัวเราะ
ส่วนบี นางฟ้าของเราก็จะมาคุยด้วย แบบเขินๆหาเรื่อวคุยทำตัวไม่ถูกตอนกบไม่อยู่

ผมก็ทั้งสงสารและสมเพช เพลงมาเลย...ก็คนมันรัก...จะทำยังไก็รักกกกก

จากหัวค่ำที่คุยกัน ตอนดึกก็ซบกัน ดึกตอนนี้คือบีเมาล่ะ โอบคอเต้นกับกบแบบหน้าตาพริ้มมาก
ผมกอดฟินเอาตัวถูกัน บางก็ก็โอบไปที่ยัวบ้าง ยัวก็ไว้ตัวอยู่ แต่คนเคยแก้ผ้ามาด้วยกัน ก็ไม่ได้เล่นตัวมากมาย
ผมถามยัวว่ากลับเลยไหมตอนเลิกงาน ยัวบอกว่า ไม่่ไหวล่ะ

ฟินชวนยัวไปบนห้อง ยัวบอกว่าไม่เอาอ่ะ ไม่อยากร่วมด้วย ฟินบอกว่า บ้าาาา ไปจิบต่อเบาๆย่ะ
ยัวหัวเราะแล้วก็บอกว่า ได้เดี๋ยวตามขึ้นไป ขอไปบอกเพื่อนก่อน

ผมเห็นกบประคองบีขึ้นไป บีนี่หน้าอ้อนมาก กบก็ก็เอามือจับบั้นท้ายบีขึ้นไป ผมกระดกแก้วสุดท้ายแล้วก็เดินตามไปกับฟิน
เข้าลิฟท์มีคนแยะมาก เบียดกันแน่น ฟินอยู่หน้ากบโดยมีบีอยู่ข้างๆ ผมอยู่ถัดมา ผมเหลือบมองตูดฟิน ไม่รู้ใใครบดใคร ไม่รู้ว่าฟินบดตูดกับกบ หรือกบพยายามบดไปที่ตูดฟิน แต่ผมฟิน

บีบอกว่าพี่กบไปนั่งเล่นที่ห้องไหม ผมทำตาโต ฉิบหาย ไปได้ไง มีของกูอยู่
ผมถามว่ากบพักกะใคร พักกะเพื่อนครับ รวมๆกัน
ฟินบอกว่า ไปนั่งคุยกันก็ได้ ไม่เป็นไร
ลิฟขึ้นมาชั้นที่เราพักโดยไม่รู้ใครบี้ใครแต่ฟินไม่ได้เอาตูดหลบนะ ผมมองตูดฟินแบบอยากขยี้ลงไปจริงๆ

ผมไปจัดการวางโต๊ะที่ระเบียง บีนั่งรอที่โซฟา ท่าจะเมาล่ะ
ฟินไปเอาของผมหลบๆไป โยนๆรวมๆไปก่อน
ฟินขอลงไปหาเพื่อนที่เจอกันในงาน ผมลงไปเอาของที่รถ

ผมลงไปรอขึ้นลิฟท์นานมาก คนแยะมาก
พอเข้าได้ก็อัดแน่นเช่นกัน  ลงไปบวกรอลิฟ น่าจะสัก 15 นาทีได้

พอไปถึงห้อง บีกับกบกำลังไซส์กันไปมา
ผมเปิดประตูเข้าไป กบก็ลุกขึ้นมาอ้าวพี่ บีก็แบบเงอะๆงะๆ
แบบเขินๆเหมือนเมาๆกันด้วย กบก็เลยลุกขึ้นมาจากโซฟาแล้วก็จัดแจงหาเหล้ารินชวนนั่งคุย
แล้ว...กบมันก็ขอตัวกลับห้องไป โดยทิ้งน้องบีไว้กับความเป็นสุภาพบุรุษของมัน 555

ผมบอกบีว่า บี ตามไปห้องเลย เขาเขินพี่น่ะ บีบอกไม่เอาอ่ะ ผมก็เลยแบบเออเดี๋ยวไปมั่งล่ะ กบบอกเจอกันครับพี่
ประตูปิด ผมหันมาถามบีเป็นไงบ้าง สมใจไหมได้จูบแล้ววันนี้ บีบอก โหยคนดีมาก พ่อของลูกที่สุด
ผมนั่งที่โซฟาแบบควยตุงๆน่ะล่ะ บีก็เดินมานั่งด้วย เหมือนเป็นคนอีกคนกลับมา เออ เอาสิ

บีก้มรินเหล้า ตูดโด่งมาทางผม ผมเลยรวบตัวลงมานั่งตัก บีก้มลงมานั่งแบบไม่อิดออดเลย เสยผมแล้วพิงทิ้งตัวลงมา
พร้อมกับถอนหายใจ กระดกเหล้ารวดเดียว
แล้วบีก็รินอีก กระดกเหล้าอีกที ผมต้องบอกว่าเบาๆ ใจเย็นๆ บีถอนหายใจยาวมากเฮ้อ ผมเลยล้วงไปในชุดว่ายน้ำบี มันแฉะแบบมากๆ
ผมเลยแหวกออกแล้ว เอาของผมเสียบเข้าไปในท่านั่งเลย บีถอนหายใจแล้วจากนั้นบีก็เคลื่อนไหวตัวเองแบบช้าๆเนิบๆ
แต่กดหนักและแน่นมากๆ ช่วงที่บีลุกเพื่อหย่อนตัวลงมาจะเห็นน้ำยืดๆตามด้วย ผมถอดชุดบีออกลงมากองตรงเอว
แล้วก็เอามือขยี้หัวนมแรงๆ บีหันหน้ามามองคิ้วขมวดกันแน่น
ผมบอกว่าคิดว่าพี่กบเอาละกัน บีร้องดังกว่าเดิม พร้อมกับบอกว่าเมื่อกี๊อมของพี่กบแล้วด้วย
เหมือนอะไรมาผลักดันในจิตใจ ผมลุกขึ้นจับบีโก้งโค้งกะแทกอย่างเอาเป็นเอาตาย บีก็ร้องดังมากๆ โอ๊ยๆๆๆ ลั่นเลย
มีเสียงเคาะประตูดังขึ้น ผมเดินไปดูตาแมว เป็นไอ้กบมาเคาะ
ผมเลยจูงมือบีมาที่ประตู แล้วก็จับโก้งโค้ง ให้บีมองที่ตาแมว
แล้วผมก็เสียบพรวดเข้าไป บีร้องว๊าย กบถามว่าเป็นอะไร บีบอกแป๊ปนะ บีโป๊อยู่
ผมก็ซอยแบบเร่งสุด อารมณ์มาเต็ม บีหันหน้ามามองเหมือนจะร้องไห้ แต่ก็เม้มปากไว้มีแค่เสียงฮึดๆๆๆออกมา มันคงทรมานมากๆ
แต่ผมไม่หยุดล่ะ ผมกระแทกครั้งสุดท้าย บีกระแทกประตู แล้วผมก็ชักออกมารดใส่หน้าบี ไป

กบบอกว่าจะชวนไปนั่งกินเหล้าบาร์ข้างล่างน่ะ บีบอกได้ๆๆ แป๊ปนะ
ผมกระซิบว่าเดี๋ยวพี่อาบน้ำ แล้วบีก็ลงไปได้เลย
บีวิ่งไปล้างหน้าเอาคราบของผมออก แล้วก็ดึงชุดขึ้นมา แต่ท่าเดินนี่ไม่มีแรงมากๆ

กบถามถึงผม บีบอก ออกไปแล้วแต่ผมหลบอยู่ บีก็ชวนกบลงไปข้างล่าง
ทั้งหมดนี้อย่าว่าแต่บีหยุดหายใจเลย ผมยังหยุดเลย เกือบไปแล้ว

peddo

ต่อไปจะมองหน้ากันติดมั้ยนี่ กบก็คนดีซะจิง พี่ก็ใจร้ายแกล้งน้องบี ขัดคอเค้ายังไม่พอ ยังเอาตอนเค้าคุยกันอีก ประตูมันไม่สั่นบ้างเหรอ อิอิ คืนนี้ปล่อยบีก่อนก็ได้ครับ เผื่อฟลุกมีลุ้นน้องยัวซ่า
ขอบคุณ​ครับ​

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

blackjack

::Sweat:: เกือบไปแล้ว เจอแบบนี้คงตื่นเต้นดีพิลึก นี่แค่เริ่มต้นนะยังต้องเจออีกตั้งสองสาวสงสัยน้ำคงหมดตัวเลย

tvqoscjc

เมื่อไรกบจะได้บ้าง ลุ้นแทบแย่ นึกว่าเสร็จกบแล้ว

pamaaeng

ดูท่าแล้ว ไอ้กบคงแห้วแดก
สาวบีอ่อยให้ขนาดนี้แล้ว ยังไม่สน

เอ หรือว่า มันหวังสาวฟิน
ก็เลยวางฟอร์มไว้ก่อน

okai

โห เกือบหลุดความลับแล้ว บีไปคบกบแล้วจะมองหน้ากันยังไงนะ

kiratwice

บีนี่ สองคนในร่างเดียวจริงๆ ความสัมพันธ์อีรุงตุงนังดีครับ

Phoowadol

อ้าว! คาดผิดแฮะเรา นายกบ ยังมีโอกาสได้ลุ้นเสียวกับบีอยู่แฮะ แต่จะได้โจ๊ะพลื่มพลึม กันรึเปล่าต้องดูกันครับคืนนี้ ถ้าหากได้โจ๊ะกันจริงงานนี้มีการเปรียบเทียบกันแน่ ของพระเอกผมเห็นแล้วว่าลีลาเร้าใจตื่นเต้นแน่นอน รุกรับได้เด็ดดวงสมใจบี ชัวร์ ไม่งั้นไม่มาให้ซ้ำ หต๊อก!?
แต่กับนายกบนี้ ด้วยความที่เป็นสุภาพบุรุษ(รึเปล่า) อาจจะไม่ค่อยกล้ารุกเร้าสักเท่าไร ลีลาอาจไม่เร้าใจเมื่อสมเสร็จ บีอาจ ตัดสินใจอะไรบางอย่างได้ง่ายขึ้นก็เป็นได้  รอลุ้นกันเลยนะนี่อยากเห็นลีลาของกบเช่นกันว่าจะเด็ดดวงรึเปล่า
   แต่กับพระเอกของเรานี่ ได้เต็มอิ่ม ทุกโอกาส ยิ่งฉากหน้าประตู นี่ล่อน้องบีซะขาสั่นแทบหมดแรงไปเลย ตื่นเต้นตามเลยนะครับ อีกด้านของประตู คือชายที่เราปลื้ม แต่ในห้องคือ   พีชายที่แสนดี ปรี้เราซอจนต่อมเสียวแตก.คงตอดน่าดู ณ.เวลานั้น สุดยอด
   คาดว่าคืนนี้พระเอกของเราอาจได้ลองของใหม่ ก็น้องยัว รับปากว่าจะขึ้นมานั่งดื่มชิลล์ๆด้วย
ขึ้นอยู่กับตัวพระเอกแล้วหละว่าจะกล่อมน้องยัว. ให้อยากได้ยังใง รึต้องพึ่ง น้องฟินช่วยกล่อม น้องยัวอีกแรง สะกิดนิดๆหน่อยๆ น่าจะจุดติดนะผมว่า. ยิ่งอยูในช่วงสดร้างแฟนอยู่ด้วย. ง่ายเลย. คาดว่า ไรต์คงจัดให้ไม่มากก็น้อยหละงานนี้. ขอบคุณมากนะครับ

.....+2 money  ::Fighto::
ยังดีงามเรื่อยๆคอมเมน

hnarii

ตื่นเต้นมากเป็นกิจกรรมที่น่าร่วมมากๆ เลยครับ

Nu metal

อ่านแล้วมีอารมณ์ร่วมมากเลย แต่ยังไงก็ไม่อยากให้กบได้อะ  T T 

633sqd

จะรีบกลับห้องทำไมนะ ฉากกบกับบีเลยไม่มีเลย

Sittipong Kengchai

งานนี้ บี อาจมีหวังได้โดน  กบ. เอาตามที่ตั้งใจแน่

phuwarin

จะมีแววชายสองหญิงสามบ้างไหม ตอนนี้รอการเปิดตัวของยัวอยู่ครับ ว่าจะร้อนแรงขนาดไหน

2kidding

ดูท่าบีจะมาแนวนี้จริงๆ แนวตื่นเต้น

Whoo Amm Ii

แล้วน้องยัวล่ะ ยังไง มีส่วนร่วมไหม แต่คิดว่าอีกไม่นาน บีน่าจะได้ร่วมกับกบ ฮ่าๆ