ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 54 : สงครามเทพธิดาชุดฟ้า Pt2

เริ่มโดย nato87, เมษายน 26, 2018, 01:48:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากเห็นฉาก Love Scene ก่อนจบเรื่องของนางเอกคนไหนกับลุงพล (คัด 2 อันดับแรก)

ใบเฟิร์น
87 (23.6%)
โดนัท
123 (33.4%)
พิมมี่
73 (19.8%)
นาถ
85 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

pinmonkey

ยัยอุ๊ต้องโดนปิดปาก เช่นเดียวกับสาวคนอื่นๆแน่นอนครับ ขอบคุณมากครับ

cdx

อุสาห์ ลุ้นว่าลุงพลจะได้ไปบ้านหมอพลอย นึกภาพตามว่าเตียงนอนหมอพลอยจะนุ่มแค่ใหน สาวอุ๊ดันโผล่มา 555

ชาย ชุดแดง

holovelove

เหงาๆ

devilhaxor

xonly-1613

ขอวคุณครับ รอตั้งนาน

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 3/6/2561
มักง่ายแพ๊ตเทิ้นมาเลยรีพลายคุณ
เอาๆ เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 30 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•
https://xonly8.com/index.php?topic=198730.msg888841#msg888841
https://xonly8.com/index.php?topic=197490.msg869646#msg869646
https://xonly8.com/index.php?topic=196327.msg850797#msg850797

savana911

ลุงพลคงต้องอาศัยความสามัคคีบรรดาเมียๆ เด็ก ช่วยเหลือให้รอดพ้นคราวเคราะห์แล้วหละ หรือไม่ก็ปิดปากปิดรูไปเลยครับ

ba1na2

อ๋อยายอุ๊มาเห็นหมอพลอยกับลุงนี้เอง หมอพลอยเลยจัดให้ลุง น้องนาถช่วยด้วย ตอนหน้าโดนจัดแน่ยายอุ๊คนสวย จัดเต็มเลยนะครับลุง

Phoowadol

ชักจะไม่ชอบขี้หน้า นายบอยซะแล้วสิเรา ชอบใช้อำนาจเสียจริง แบบนี้สาวที่ใหนเขาจะชอบยิ่งกับหมอพลอยยิ่งแล้วใหญ่ หวังจะทำคะแนนแต่กลับ. ติดลบกลับซะ เห่อๆสม
  อิตาลงพลนี่ก็แก้ไขสถานะการได้ดีทีเดียว เปิดหน้ามาอย่างนี้ คิดหรือว่าลุงพลจะยอมให้โดนต้อนเอาได้ งานนี้มีเอาคืนแน่ สาวอุ๊ ทำตัวสืบเดี่ยวคนเดียวอีกครั้งไม่แน่ อาจทำให้หลงเข้าโรงเชือด ของลุงพล (ห้องพักภารโรง ) จัดการปิดปาก แบบหมดฤทธิ์ ก็เป็นได้ ใช่มั๊ยครับไรต์
  กับความไม่รู้จัก พอ ลุงพลเกือบทำให้หมอพลอยเดือดร้อนอีกแล้ว และนี่คงเป็นเหตุผลหลักที่หมอต้องลงมือลงแรงวางแผนให้ลุงพลปิดปากน้องอุ๊ เนื่องจากการกอดรัด ของทั้งสอง ได้ถูกสาวอุ๊บันทึกไว้ นั่นเอง (รึเปล่า)
    ส่วนเรื่องโหวต สาวภาคแรกที่จะมาร่วม ซัมติง กับลุงพล น่าจะเป็นน้องนาถ นะครับ เข้าเค้าที่สุด รอรับชมบทนั้นอยู่นะครับ ขอบคุณมากนะครับ

××Mon××

ความวุ่นวายเรื่องคนอื่นนี่แหละ จะพายายอุ๊ไปเสียวหนักกว่าเพื่อน ฝากจัดหนักๆด้วยนะ ตาลุงพล แหะๆ

peddo

เป็นครั้งแรก​ที่โวตสอดคล้อง​กับ​ชาวบ้าน​ ตอนแรก​มีลุ้นครูเบสท์จะมาคนเดียวหรือเปล่า สองสาวไม่น่ารีบออกมา​ไม่งั้นจับตาลุงได้คาหนังคาเขาแน่ เพราะลุงต้องแอบฉวยโอกาสแม้จะเล็กๆน้อยๆกับสาวสวยอบ่างครูแน่ นักสืบสาวยังอ่านเชิงมากถ้าคิดว่าหลักฐาน​แค่นี่ จะเอาคนกะล่อนอย่างลุงอยู่​นะครับ ยิ่งแชร์​ภาพแอบถ่ายกับนาถนี่ยิ่งผิดมหันต์​หนู​เอ๊ย เตรียมรับความมันส์ได้เลย ลุงเอาแสบแน่
ที่กังวล​ก็​คือ เมียๆค่ายเดียวกันยังตีกัน นี่ถ้าแยกสองค่ายลุงจะทำไง เป็นห่วงเรื่อง​เดียวนี่แหละ ขอบคุณ​ครับ​

akine

tetete

ดูตาลุงยังจะไม่ถึงคราวซวยนะครับถึงได้มีนาถโผล่มาช่วยแบบนี้

navy868

ลุงก็หื่นไม่ดูทีดูทางเลย เดี๋ยวจะซวยกันทั้งคู่ ส่วนยัยอุ๊ทำแบบนี้ยิ่งจะทำให้โดนกดปิดปากเร็วขึ้น... ::Angry:: ขอแบบจัดหนักจัดเต็มนะครับ

allapon

ยัยอุ๊น้อ อยู่ดีไม่ว่าดี จะโดนลุงพลจัดหนักซะแร้วว