ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 54 : สงครามเทพธิดาชุดฟ้า Pt2

เริ่มโดย nato87, เมษายน 26, 2018, 01:48:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากเห็นฉาก Love Scene ก่อนจบเรื่องของนางเอกคนไหนกับลุงพล (คัด 2 อันดับแรก)

ใบเฟิร์น
87 (23.6%)
โดนัท
123 (33.4%)
พิมมี่
73 (19.8%)
นาถ
85 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

veget

ชิงไหวชิงพริบกัน สุดท้ายโดนลุงพลชิงซิงไปหมด ลุงพลกวาดเรียบ

taton

พลาดแล้วยัยอุ๊ที่ให้นาถรู้เห็นเรื่องนี้ นาถน่ะสาวกลุงพลเลย เกณฑ์เสียตัวให้ลุงพลใกล้เข้ามาแล้วสินะ..ยัยอุ๊.. ::HoHo::

swss2511

คราวนี้อุ๊พลาดอย่างแรงที่วางใจน้องนาถ ขอลุงพลจัดหนักสามสาวนี้พร้อมกันไปเลยเป็นการฉลองเปิดซิงน้องอุ๊

intanianoi

เริ่มชอบครูเบสกับหมอพลอยมากขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ

medas

ลุงพลนี่อย่างโชคดีมากๆ ดีนะน้องนารถอยู่ไม่งั้นซวยกว่านี้

solosealer

คงจะเป็นไปตามนัดละครับ 
ว่า อุ๊ คือสาวคนต่อไป ในคอลเลคชั่นของลุงพล
แค่ล้นว่าจะได้ในรูปแบบไหนกัน 

deamondear

asiakook

แต่ละทีมจัดคอมโบ้ ใส่กันไม่ยั้ง แต่ช็อตสุดท้าย ครูเบสท์ยัยหมวย ทิ้งอุ๊ มาชน หมอพลอย+นาถ  มนุษย์ลุงเริงร่า อิอิ ขอบคุณครับ

shevchenko55

ทำไมไม่มีหมอพลอยด้วยนะ ไรต์ใจร้าย
ก่อนโหวตคิดไว้แล้วว่าต้องเป็นโดนัทแน่เลย แต่ใน4คนนี้ใจไปทางน้องนาถมากกว่า ฮาๆ

cd13579

ที่จริงอุ๊เกือบชนะแล้วนะ ดันเจอนาถก่อน ขาถ่างแน่
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

g9898

jaster ja

โดนแน่ยายอุ๊ เอาให้จำไปเลยนะครับลุงส่วนโหวดให้ เฟริ์นครับความชอบส่วนตัวนิดๆ ขอบคุณครับ

naitoom

ยังไม่จบง่ายๆ เพราะลุงพลต้องรับใช้กรรมของสาวๆทั้งหมดก่อน

kenwin

ต้องรีบจัดการยาบอุ้โดยเร็วแล้วหละ
ไม่งั้นจะมีเรื่องให้ไม่สบายเรื่อยๆ