ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 54 : สงครามเทพธิดาชุดฟ้า Pt2

เริ่มโดย nato87, เมษายน 26, 2018, 01:48:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากเห็นฉาก Love Scene ก่อนจบเรื่องของนางเอกคนไหนกับลุงพล (คัด 2 อันดับแรก)

ใบเฟิร์น
87 (23.6%)
โดนัท
123 (33.4%)
พิมมี่
73 (19.8%)
นาถ
85 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

รักโลก รักไทย

ยอมรับเลย ยังอยากเห็นฉากสวาทของหมอพลอยกับลุงพลนะครับ

ponggunyuki2527

pj762856

หนูอู๋ต้องโดนจัดเต็มจะได้ไม่ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน

tak19

นำ้แข็งว่าเย็นแล้วหมอพลอยจะ เย็นกว่าไหม. ลุงจัดหนักๆๆ

อิทธิพล ทบชา

game2539

ยัยอุ๊ต้องโดนจักหนักจนยืนไม่ขึ้นไปหลายวันไปเลยจะได้เลิกวุ่นวาย

ทีม ช่างเทวดา

งานนี้มีแค่วิธีเดียวที่จะจบเรื่องน้องอุ๊แล้วล่ะ หมอพลอยจะได้ไม่เดือดร้อนด้วย จัดเลยลุงพล

verbatim

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ผมโหวตให้น้องพิมมี่นะครับ

เนื่องจากน้องน่าสงสารครับ

อยากให้ลุงพลปลอบใจน้องแรงๆครับ

hanabombam

น้องนาถช่วยนะช่วยแน่ แต่ช่วยให้ท่านผู้เฒ่าได้ยายอุ๊เป็นเมียนะ ::HoHo::

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอนลอย บักเคียบ

อยากให้หมอพลอยยอมพาลุงพลไปจัดที่ห้องหมอพลอยจังเลยครับ คนเขียนผู้จัยดี

yasa_ud

แอบดูอยู่ตั้งนานเดี๋ยวเจอของจริงจะร้องเรียกผัวขาๆ