ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 26, 2018, 06:52:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

glaciar

ตอนแรกก็นึกว่า จะมีแบบแต้มหมดสะอีก ไปๆมาๆๆ ใช้ได้อีก12ปี  ::Shower::

gunflow

อยากรู้ว่าตัวเอกจะโดนจับได้ และจะเปนยังไงวะเนี่ย
แต่อยากได้เหมือนกันนะ 555

Zero-kaman Yung

แนวนี้ โคตรแปลก แต่ก็ชอบดีแล้วตกลง มันไปเอาบัตร VIP ของใครกันน้า  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

tazasss01

โชคดีอะไรเช่นนี้ และคะแนนในการ์ดมีหมดไหมเนี่ย แต่ถ้ารู้ความจริงขึ้นมาว่าไม่ใช่ผู้ถือหุ้นจะเป็นยังไงน่ะ

::Horror::  ::Horror::

siwapol55

การ์ดอะไรเนี่ย มันจะสะดวกสบายเกินไปแล้ว
อยากได้มาครอบครองบ้าง แต่ตอนจบเรื่องนี้ พระเอกเราจะโดนอะไรไหมน่า
ขอบคุณมากครับ

tazasss01

น่าจะมีตอนต่อไปแบบว่าถ้าความจริงเปิดเผยจะเป็นยังไงต่อน่ะ

แต่ใช้ได้อีก 12 ปีนี่สบายเลยน่ะ

::Shy::  ::Shy::

มนเฑียร รักในหลวง

อาจรรู้ว่าพระเอกจะน้ำหมดตัวก่อนหรือโดนจับได้ก่อนกัน

keatmano

ใช้ได้เฉพาะห้างนี้เท่านั้น ... แต่แค่นี้ก็เวอร์สุด ๆ แล้ว ... ถ้าจะหักมุมว่าเจ้าหนุ่มคนนี้ต้องเป็นหนี้ใช้หัวโตในที่สุดหรือเปล่าหว่า  ::Thinking::

ตอนแรกนึกว่าจะหักมุม ... แต่คงใช้ได้แค่วันนี้วันเดียวมั๊ง เจ้าของจริงคงรู้ตัวว่าหายแล้วยกเลิกแหล่ะ  ::HoHo::

genewaj

Kataki3030

บัตรนี้คุ้มจริงๆบัตรเดียวเสียวทั้งห้าง ::HoHo::

jachal

มาห้าง วันเดียวเจอสาวทำให้หลายแบบ แบบนี้ เสียหลายน้ำเลยทีเดียว

kitaro_dts

Pattarapol Teng

ประเด็นดำเนินเรื่องๆคล้ายๆไอ พ่อหนุ่มแก่ๆหน่อยแหะ ที่ไปไล่เย เขาไปทั่วปะหว่า แต่ไอนั่นรู้สึกจิได้ ฉกบัตรกลับ ไอ้พระเอกเราจะโดนฉกกลับไหม555

kapok49

มีการ์ดแบบนี้ดีจริงๆเลยคราบ ใช่จ่ายสดวกดี

llarttoll

::Glad:: ได้แบบนี้สักใบนะแจ่มเลยครับ จะฟาดให้หมดห้างเลย