ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...22 ทบทวนบทเรียน

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 07, 2018, 07:42:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nuzuza Are

nawin1357

Jiraai

นาจะมีสอนทบเรียนแบบพิเศษ อะไรอีกล่ะเนี่ย เด็กหนุ่มแรงดีจะโดนจัดหนักรึปล่าวน้า

Phoowadol

แรกๆก็ดูเหมือนว่าจะไม่เท่าไหร่ นาคงไม่ติดใจ กับรสชาด สวาทของน้องมิค แต่เอาไปเอามา ชักลังเล ละแฮะ?  คงเป็นเพราะ ความไม่ประสา และความน่ารักขี้ซน แบบเด็กหนุ่ม ที่ยังไร้ประสบการณ์
มันเลยทำให้ ดูเหมือนมี เสน่ห์สำหรับนาก็เป็นได้ วันนี้ น้องนา เลยจัด บททบทวน ให้น้องมิค ไม่มีกั๊กกันหละ สอนให้หมดทุกท่วงท่า กะเทรนให้ น้องมิคเก่ง  แต่ว่าครั้งนี้ขึ้นอยู่กับน้องมิคแล้วหละ ว่าจะทำได้เพียงใด จะเป็นที่น่าพอใจ สำหรับ นารึไม่ และจะได้กลับมาซ้ำได้อีกหลังจากหมดทริปนี้ รึไม่ คำตอบอยู่ที่ มิคคนเดียว แล้วหละครับ ส่วน การเติมเต็นในวันนี้ ถือว่าสำเร็จด้วยกันทั้ง นา และสามีครับ เพราะดูเหมือนนาจะยั่วสามี ซะจนทนไม่ไหว ต้องควัก ออกมาชัก ให้แตกสักที สองที ส่วนนาเอง ก็ เสร็จเสียวน้ำแตกคาลิ้นไปรอบนึง แต่จะแตกกับท่อนเอ็นอีกรึไม่ เดี๋ยวต้องดู ความสามารถ ของ น้องมิค ว่าจะทำให้ พี่นาอิ่ม หรือค้าง
  แต่ที่แน่ๆ ตอนท้ายๆ นากับสามี คงได้ จัดเต็มให้กันและกันอีกอย่างแน่นอน ใช่มั๊ยครับ ไรต์ ขอบคุณครับ

Ton222

miru_mishi

มสแล้วๆๆๆ ขอบคุณมากเลยครับ

รอมาหลายวันเลย

arsenyo

che_13

อดอิจฉามิคไม่ได้ อยากจะให้นาสอนบทเรียนแบบมิคบ้าง 555 ชอบครับเขียนได้ดี

rapits

โชคดีมากครับได้เจอพี่สาวมากประสบการณ์มาสอน

kiratwice

ชอบรูปประกอบเกาะอกสีน้ำเงินมากครับ สวยจริงๆ

hnarii

ศิษย์ดีเพราะมีครูจริงๆ อยากเรียนบทเรียนจากครูนาบ้างจัง

Rutt Non

สาวใหญ่เป็นงานทุกอย่าง
ของน้องมิคเลยแบบนี้

gungun.khondee

มหภาค

น้องมิคได้ครูดี จะเก่งก็คราวนี้แหละ

สมปอง บุญ

เขาบอกกันว่าการได้กินเด็กถือเป็นยาอายุวัฒนะ หนูนาเลยต้องกินน้องมิค