ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...22 ทบทวนบทเรียน

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 07, 2018, 07:42:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meowmeng

ทำไมใจกว้างแบบนี้ น้องมิคก็ส้มหล่นเลย

controlx

สงสัยถุงยางจะไม่พอ
พอถุงไม่พอก็...แล้วแต่เลย

::HoHo::

ppptttmmm

ดีครับ สอนเด็กเป็นวิทยาทาน แต่ระวังนาติดใจเด็กนะ

Slave

นาเรายังกินเด็กไม่อิ่มสักทีนิ..555..ลุ้นทุกตอนเลยครับว่าจะมีใครมาเพิ่มอีก อิๆ  ขอบคุณมากครับ

thepkung

มิคใจเย็นๆนะ อึดๆไว้นาชอบ ต้องมีพลาดแตกสดไม่ใส่ถุงบ้างแหละ

ประดิส ประดอย

อ่านแล้วผมนี้อยากเป็นน้องมิคเลยครับ เสียวตามเลย

ยิ่ง Outdoor ด้วยคงตื่นเต้าหน้าดู

alasangel

สอนน้องในน้ำไปเลย สุดยอดจริงๆน้องนา

casa

เนื้อเรื่องแบบนี้ดีแล้วครับท่าน
ปูเนื้อเรื่องก่อนครับ ให้ตัวละครมี มิติ บท xxx แซมๆ สลับๆ ไป แต่ บรรยายให้ จิ้นตามแล้วแฉะได้เลย จะได้ไม่เบื่อ นู๋นา กันก่อน
::Shy::

แหมมม ท่าน HatHu ครับ จะแตกนอกแตกใน ยังลาก ให้คนอ่าน ได้ลุ้นต่ออีก 555 ไหนๆ แล้ว เด็กหนุ่มสะอาดๆ แตกในให้ล้นเปรอะง่ามขาไปเลยเถอะครับ...fin

tayata1

อยากเป็นน้องมิคจะตั้งใจเรียนที่สุด

anna123

api123

nakin007

ระวังศิษย์คิดล้างครูนะ น้องมิคอาจจะเอาวิชาที่นาสอนมาใช้สู้กับนาก็เป็นได้ ขอบคุณจากใจสำหรับผลงานดีๆครับ

note_ut

น้องมิกกลับไปคราวนี้แฟนลำบากแน่นอน ได้ครูดีขนาดนี้

minky way

จบทริปนี้แล้วน้องมิคคงเก่งขึ้นเพราะได้รับการเทรนจากพี่นา เหมือนสามีของพี่นา ส่วนพี่นาคงถ่ายทอดวิทยายุทธต่างๆที่ได้รับจากชัยจากแฟนเก่าจากเฮียทร ให้น้องมิคอย่างหมดเนื้อหมดตัวเลย
งานนี้ทั้งสามีภรรยาร่วมมือกันดีนะครับ